பிரியா பவானி ஷங்கரின் அடுத்த படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
பிரியா பவானி ஷங்கரின் அடுத்த படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

அதர்வாவின் குருதி ஆட்டம் ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது, மேலும் இது வலுவான உள்ளடக்கத்துடன் தீவிரமான ஆக்‌ஷன் நாடகமாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. 8 தோட்டாக்கள் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமான இளம் மற்றும் திறமையான ஸ்ரீ கணேஷ் இப்படத்தை இயக்குகிறார். ராக்ஃபோர்ட் எண்டர்டெயின்மென்ட் பேனரின் கீழ் டி முருகானந்தம் தயாரித்துள்ள இந்த படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் இசையமைப்பாளரின் பணி படத்தின் முக்கிய சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றாக இருக்கும். படத்தின் ஒளிப்பதிவை தினேஷ் புருஷோத்தமன் கையாண்டுள்ளார், முறையே அனில் கிரிஷ் மற்றும் குமார் கங்கப்பன் படத்தொகுப்பு மற்றும் கலை இயக்கம் துறைகளை கவனித்து வருகின்றனர். சண்டைக்காட்சிகளை விக்கி கவனித்துள்ளார்.

ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில், தயாரிப்பாளர்கள் தினசரி அடிப்படையில் கேரக்டர் லுக் போஸ்டர்களை வெளியிட்டு வருகின்றனர், இன்று (ஜூலை 24) படக்குழு பெண் கதாநாயகியாக நடிக்கும் பிரியா பவானி சங்கரின் சிறப்பு போஸ்டரை வெளியிட்டது. ஆசிரியையான வெண்ணிலா கதாபாத்திரத்தில் பிரியா நடிக்கவுள்ளார், மேலும் நட்சத்திர நடிகைக்கு மிக முக்கியமான கதாபாத்திரம் கிடைத்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. கோலிவுட்டின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக மாறிவிட்ட ப்ரியா பவானி சங்கர் குருதி ஆட்டத்தில் வெண்ணிலா டீச்சராக எப்படி நடித்துள்ளார் என்பது சுவாரஸ்யமாக உள்ளது.

அதர்வா மற்றும் பிரியா பவானி சங்கர் தவிர, குருதி ஆட்டத்தில் ராதாரவி, ராதிகா சரத்குமார், வத்சன், கண்ணா ரவி மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். பிரியா பவானி சங்கர் கடைசியாக ஹரி இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடித்த யானை படத்தில் நடித்தார். அடுத்ததாக, அவர் தனது கிட்டியில் பல பரபரப்பான திட்டங்களை வைத்திருக்கிறார், அதில் முக்கியமானது தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம் ஆகும், இது ஆகஸ்ட் 18 ஆம் தேதி வெளியாக உள்ளது. ராஷி கண்ணா மற்றும் நித்யா மேனன் ஆகியோருடன் ப்ரியா ஒரு பெண் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். திருச்சிற்றம்பலம் மித்ரன் ஆர் ஜவஹர் இயக்கத்தில் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார்.

No posts to display