விஜய் பட இயக்குனர் முன்னிலையில் நான் பக்கா அஜித் வெறியன் என்று குறி அசத்திய பிரபலம் !! நீங்களே பாருங்க

0
விஜய் பட இயக்குனர் முன்னிலையில் நான் பக்கா அஜித் வெறியன் என்று குறி அசத்திய பிரபலம் !! நீங்களே பாருங்க

ஜான் கோக்கன் ‘அஜித் 61’ படத்தின் பாதிப் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டார், மேலும் அஜித் மற்றும் படத்தின் மற்ற முக்கிய நட்சத்திரங்கள் இணையும் படத்தின் புனே ஷெட்யூலின் ஒரு பகுதியாகவும் அவர் இருப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

தற்போது, அவரது ‘பொய்க்கால் குதிரை’ படத்தின் விளம்பரப் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகின்றன. இந்த படத்தில், சந்தோஷ் பி ஜெயக்குமார் இயக்கும் இப்படத்தில் பிரபுதேவா, வரலட்சுமி சரத்குமார், ரைசா வில்சன், பிரகாஷ் ராஜ், சமுத்திரக்கனி, சரத்குமார் உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர்.

இப்படத்தின் ப்ரோமோஷன் பணியில் ஈடுபட்டிருக்கும் படக்குழுவினர் சமீபத்தில் சென்னையில் செய்தியாளர்களை சந்தித்தனர். அப்போது, பலரின் கவனத்தை ஈர்த்தது ஜான் கொக்கன் அணிந்திருந்த அஜித் புகைப்படம் டி-சர்ட் தான்.

தளபதி விஜய்யை இயக்கிய பிரபுதேவா படத்தின் விளம்பர பணியில் இவர் அஜித் டி-சர்ட்-ல் வந்ததால் இணையத்தில் சிறுது சலசலப்பு ஏற்பட்டது. அதற்கு விளக்கம் அளிக்கும் வகையில், தனது அஜித் டி-ஷர்ட் அணிந்த சில படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டு அஜித்தை ஒரு சூப்பர் ஹீரோ என்று கூறிய அவர், “எனது முதல் திரைப்படமான பொய்க்கல் குதிரைக்காக பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டேன் என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

மேலும் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய ஜான் கொக்கன், அஜித்தால் தான் சினிமா துறைக்கு வருவதற்கு ஈர்க்கப்பட்டேன், இது என்னுடைய முதல் பிரஸ் மீட். அஜித் சார் கொடுத்த ஊக்கத்தால் தான் நான் தமிழ் திரையுலகில் இருக்கிறேன். அதனால் தான் அஜித்தின் சாரின் புகைபடத்துடன் கூடிய டி-ஷர்ட் அணிந்திருக்கிறேன், அவருக்கு என்றும் நன்றியுடன் இருப்பேன் என்று கூறியுள்ளார்.

‘சர்பட்ட பரம்பரை’ படத்தின் மூலம் புகழ் பெற்ற ஜான் கொக்கன், அடுத்ததாக ‘அஜித் 61’ படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் பிரபுதேவா நடிக்கும் ‘பொய்க்கல் குதிரை’ படத்தில் நடிக்கிறார். ‘பொய்க்கால் குதிரை’ படத்தின் சமீபத்திய ஊடக உரையாடலில், ஜான் வெள்ளை டி-ஷர்ட்டில் அஜித்தின் புகைப்படம் அச்சிடப்பட்ட நிலையில் தோன்றினார். படத்தைப் பற்றி கேட்டதற்கு, நடிகர் அஜித்குமார் மீதான தனது அன்பையும், நன்றியையும், மரியாதையையும் காட்டுவதற்காக, டி-சர்ட் அணிந்து வந்தார்

No posts to display