இந்திய ஷார்ட்-வீடியோ ஆப்ஸ் 2025க்குள் 600 மில்லியன் பயனர்களை எட்டுமென கணிப்பு !!

0
இந்திய ஷார்ட்-வீடியோ ஆப்ஸ் 2025க்குள் 600 மில்லியன் பயனர்களை எட்டுமென கணிப்பு !!

இந்திய ஷார்ட் ஃபார்ம் ஆப்ஸ், 2025 ஆம் ஆண்டிற்குள் தங்களது மாதாந்திர செயலில் உள்ள பயனர்களின் எண்ணிக்கையை 600 மில்லியனாக (அனைத்து ஸ்மார்ட்போன் பயனர்களில் 67 சதவீதம்) இரட்டிப்பாக்கும் மற்றும் 2030 ஆம் ஆண்டளவில் $19 பில்லியன் பணமாக்குவதற்கான வாய்ப்பைக் கொண்டிருக்கும் என்று ஒரு புதிய அறிக்கை காட்டுகிறது.

இந்தியர்கள் இப்போது ஒரு நாளைக்கு 156 நிமிடங்கள் தங்கள் ஸ்மார்ட்போன்களில் பொழுதுபோக்கு உள்ளடக்கத்தைப் பார்க்கிறார்கள். உண்மையில், சராசரியாக, ஒரு இந்தியப் பயனர் ஒவ்வொரு நாளும் 38 நிமிட குறுகிய வடிவ உள்ளடக்கத்தைப் பயன்படுத்துகிறார்.

பெங்களூருவை தளமாகக் கொண்ட Redseer வியூக ஆலோசகர்களின் அறிக்கையின்படி, இணைய வளர்ச்சியின் அடுத்த அலை அடுக்கு 2 நகரங்கள் மற்றும் அதற்கு அப்பால், குறுகிய வடிவ வீடியோக்களைப் பார்ப்பதற்கு அதிக நாட்டம் கொண்ட பகுதிகளில் இருந்து வரக்கூடும்.

கூடுதலாக, இந்திய குறுகிய வடிவ பயன்பாடுகளுக்கான உள்ளடக்கம் மற்றும் அல்காரிதம்களின் தரத்தை விரைவாக மேம்படுத்துவது வளர்ச்சியின் மற்றொரு குறிப்பிடத்தக்க இயக்கி ஆகும்.

குறுகிய வடிவ பயன்பாட்டு சந்தையில் Moj, Josh, Roposo, MX TakaTak மற்றும் Chingari போன்றவை ஆதிக்கம் செலுத்துகின்றன.

“இந்திய ஷார்ட் ஃபார்ம் ஆப்ஸ், மற்ற நிறுவப்பட்ட இயங்குதளங்களுடன் ஒப்பிடும்போது அபரிமிதமான வளர்ச்சியைக் கண்டுள்ளது, இது அவர்களின் குறைந்த முடிவு சோர்வு, மொழி உள்ளூர்மயமாக்கல், பரிந்துரைகள், வகை வகை மற்றும் உள்ளூர் படைப்பாளிகளின் செல்வாக்கு காரணமாக இருக்கலாம்” என்று Redseer இன் பங்குதாரரான மோஹித் ராணா கூறினார்.

விளம்பரம், வீடியோ வர்த்தகம் மற்றும் குறைந்த அளவிற்கு, பரிசு வழங்குதல் ஆகியவற்றின் மூலம் இந்திய பயன்பாடுகள் தங்கள் பெரிய மற்றும் ஈடுபாடு கொண்ட பயனர் தளத்தை பணமாக்கத் தொடங்குவதற்கு தயாராக உள்ளன.

2030 ஆம் ஆண்டளவில், ஒட்டுமொத்த டிஜிட்டல் விளம்பர பையில் 10-20 சதவீதத்தை குறுகிய வடிவம் எடுக்கலாம் என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

“மேலும், குறுகிய வடிவ பயன்பாடுகளில் வீடியோ தலைமையிலான வர்த்தகம் மற்றொரு பெரிய வாய்ப்பாகும், மேலும் கடந்த 4 ஆண்டுகளில் மட்டும், சீனாவில் வீடியோ தலைமையிலான வர்த்தகம் 100 மடங்கு வளர்ச்சியடைந்துள்ளது என்பதற்கு சீனா ஒரு சான்றாகும்” என்று அறிக்கை குறிப்பிடுகிறது.

No posts to display