Friday, February 23, 2024 12:26 pm

இயக்குனர் ஷங்கரின் அடுத்த படம் குறித்த முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது தனது அடுத்த படமான ராம் சரண் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் RC 15 படத்தின் வேலைகளில் பிஸியாக இருக்கிறார். RRR இன் உலகளாவிய வெற்றியைத் தொடர்ந்து, ராம் சரண் அடுத்ததாக ஷங்கரின் இயக்கத்தில் காணப்படுகிறார், மேலும் இந்த மெகா பிகி மீது ரசிகர்கள் அதிக நம்பிக்கை வைத்துள்ளனர். இன்னும் பெயரிடப்படாத இந்தப் படத்தை, ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் தில் ராஜு தயாரிக்கிறார், இது மதிப்புமிக்க தயாரிப்பு நிறுவனத்தின் 50வது மைல்கல் படம். முன்னதாக இன்று (ஜூலை 24), தயாரிப்பாளர்கள் ஒரு அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையை வெளியிட்டனர், இது ஆர்வமுள்ள நடிகர்களுக்கு விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தியது.

சமூக ஊடகங்களில் சரிபார்க்கப்படாத காஸ்டிங் அழைப்பு அறிக்கைகள் இருப்பது போல் தெரிகிறது, மேலும் அவை அனைத்தும் முற்றிலும் போலியானவை என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் தெளிவுபடுத்தியுள்ளனர், மேலும் படத்திற்கான நடிகர்களைத் தேர்வுசெய்ய எந்த நிறுவனத்திற்கோ அல்லது நபருக்கோ உரிமை வழங்கப்படவில்லை என்றும் கூறினார். ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸின் அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கை, “யாரைப் பற்றி கவலைப்படலாம். #RC15 #SVC50 க்கு அவர்களை நடிக்க வைப்பது குறித்து சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் பல்வேறு வரவிருக்கும் கலைஞர்களை அணுகும் அணுகுமுறைகள் முற்றிலும் போலியானவை. எந்தவொரு நபரும் அல்லது நிறுவனமும் அங்கீகரிக்கப்படவில்லை. எங்கள் திட்டத்தில் எந்தப் பங்கிற்கும் ஆட்களை நடிக்க வைக்கிறோம். அதைப் பற்றி அனைவருக்கும் தகவல் மற்றும் எச்சரிக்கையுடன் இருக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்”.

RC 15 இசையமைப்பாளர் எஸ் தமன் சமீபத்தில் சிறந்த இசை அமைப்பாளருக்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்றார் – அல வைகுந்தபுரமுலுவில் அவரது விதிவிலக்கான பாடல்களுக்கான பாடல்கள். நட்சத்திர இசையமைப்பாளர் RC 15 உடன் வேகத்தைத் தொடர ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார். இப்படத்தில் கியாரா அத்வானி கதாநாயகியாகவும், ஜெயராம், அஞ்சலி, சுனில் மற்றும் நவீன் சந்திரா ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

RC 15 தவிர, ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ், தளபதி விஜய்யின் வரவிருக்கும் குடும்ப நாடகமான வரிசு, வம்ஷி பைடிபள்ளி இயக்கத்தில் தயாரிக்கிறது. ராஷ்மிகா மந்தனா கதாநாயகியாக நடித்துள்ள வரிசு, 2023 பொங்கல் பண்டிகையின் போது வெளியாக உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்