லண்டனில் இருந்து நாடு திருப்பிய அஜித் நேராக சென்ற இடம் இதுதான்.! கசிந்த உண்மை இதோ !!

0
லண்டனில் இருந்து நாடு திருப்பிய அஜித் நேராக சென்ற இடம் இதுதான்.! கசிந்த உண்மை இதோ !!

இயக்குனர் எச் வினோத் அஜித்துடன் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படத்திற்காக இணைந்துள்ளார், இது நடிகரின் 61வது படமாகும், மேலும் படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘ஏகே 61’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. ஆர்வமுள்ள இயக்குனர் தற்போது படத்தின் சில சிறிய பகுதிகளை முன்னணி நடிகர் இல்லாமல் படமாக்கி வருவதாக கூறப்படுகிறது. படத்தின் ஆக்‌ஷன் காட்சியை படமாக்கிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​சென்னை வண்டலூர் அருகே ரசிகர்களால் இயக்குனரைப் பார்த்தார். எனவே, ரசிகர்கள் அந்த இடத்தில் இருந்து சில வீடியோக்களையும் படங்களையும் கைப்பற்றியுள்ளனர். அதன்படி, குழுவினர் ஒரு பிரிட்ஜ் ஆக்ஷன் காட்சியை ஃபைட்டர்கள் குழுவுடன் படமாக்கி கொண்டிருந்தனர். இது போன்ற வீடியோக்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

அஜித் நடிக்க, வினோத் இயக்கத்தில் போனி கபூர் தயாரிப்பில் என இந்த கூட்டணி மூன்றாவது முறையாக ஒரு புதிய படத்தில் இணைந்து விறுவிறுப்பாக பணியாற்றி வருகிறது. ஏற்கனவே இந்த கூட்டணியில் வெளியான வலிமை திரைப்படம் மிகுந்த எதிர்பார்ப்புக்கு மத்தியில் வெளியாகி, அதனை பூர்த்தி செய்ய தவறிவிட்டது.

ஆதலால், இந்த திரைப்படத்தை எப்படியும் வெற்றி படமாகவும், ரசிகர்களுக்கு பிடித்த படமாகவும் கொடுக்க வேண்டும் என்று இயக்குனர் வினோத் கடுமையாக, சமரசம் இல்லாமல் உழைத்து வருகிறார்.

இதன் சூட்டிங் பெரும்பகுதி முடிந்து விட்டது. அஜித்தின் காட்சிகள் பெரும்பாலும் எடுக்கப்பட்டுவிட்டன. இதன் காரணமாக அவர் லண்டனுக்கு சுற்றுலா சென்றிருந்தார். அங்கு எடுக்கப்பட்ட பலவிதமான போட்டோக்கள் இணையத்தில் அவ்வபோது வெளியாகி வைரலாகி வந்தன.

Ak fans

இந்நிலையில் அவர் தனது பகுதி இறுதி கட்ட படப்பிடிப்பிற்காக இந்தியா வந்து விட்டார். தற்போது ஏற்கனவே இருந்த கெட்டப்பில் இல்லாமல் வேறு விதமான கெட்டப்பிற்கு அதுவும் இளமையான தோற்றத்திற்கு மாற உள்ளார்.

லண்டனில் இருந்து திரும்பியவுடன் அவர் அடுத்த கட்டமாக தனது உடலை கட்டுக்கோப்பாக வைப்பதற்கு உடற்பயிற்சி மேற்கொண்டு வருகிறாராம். இரண்டு வார கடுமையான உடற்பயிற்சிக்கு பிறகு தான் தனது இறுதி கட்ட படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்ள உள்ளாராம் அஜித்.

No posts to display