WI க்கு எதிராக IND இரண்டு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி

0
WI க்கு எதிராக IND இரண்டு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி

குயின்ஸ் பார்க் ஓவலில் நடந்த இரண்டாவது ஒரு நாள் சர்வதேச போட்டியில் மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணியை 2 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் இந்தியா வெற்றி பெற்றது தொடர் இங்கே.

50 ஓவர்கள் கொண்ட ஆட்டத்தில் வெற்றிக்காக 312 ரன்களை துரத்துவது எப்போதுமே ஒரு மேல்நோக்கிய பணியாகும். கடைசி 10 ஓவர்களில் அக்சர் படேல் மற்றும் தீபக் ஹூடா ஆகியோர் கிரீஸில் 100 ரன்கள் தேவைப்பட்டபோது, ​​ஞாயிற்றுக்கிழமை 5 விக்கெட்டுகள் மட்டுமே எஞ்சியிருந்த நிலையில், இந்தியாவுக்கு மிகவும் கவலையாக இருந்தது. இரவு (IST).

ஆனால் இருவரும் பொறுமையை பிளக்குடன் இணைத்து, இரண்டு பந்துகள் மீதமிருக்கும் நிலையில் இலக்கைத் துரத்த தேவையான போது எல்லைகளைக் கண்டனர். 45வது ஓவரில் ஹூடா 33 ரன்களுக்கு வெளியேற, ஆல்ரவுண்டர் தனது 35 பந்துகளில் 5 சிக்ஸர்கள் மற்றும் 3 பவுண்டரிகள் அடித்து 64 ரன்கள் எடுத்ததால், பணியை முடிக்க படேலுக்கு பணி விடப்பட்டது.

முன்னதாக ஷாய் ஹோப்பின் சதம் மற்றும் கைல் மேயர்ஸின் வேகமான 39 ரன்கள் டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங் தேர்வு செய்த புரவலன்களுக்கு நம்பிக்கையான தொடக்கத்தை அளித்தன. மேயர்ஸ் இரண்டு தொடக்க வீரர்களில் மிகவும் ஆக்ரோஷமாக இருந்தார், ஏனெனில் இடது கை வீரர் களத்தில் இடைவெளிகளைக் கண்டறிந்து எளிதாக எல்லைகளைப் பெறினார். மேயர்ஸில் பந்து வீச, பகுதி நேர ஆஃப் ஸ்பின்னரான ஹூடாவை இந்தியா கொண்டு வந்தபோது அவர் 22 பந்துகளில் 39 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஒன்பது ஓவர்களில், வெஸ்ட் இண்டீஸ் ஏற்கனவே 65 ரன்களைக் கடந்திருந்தது, மேயர்ஸ் 39 ரன்களுடன் ஹூடா தாக்குதலுக்கு வந்தார். அவர் மேயர்ஸின் முதல் பந்தை ஒரு ஆஃப் பிரேக்குடன் திருப்பி அனுப்பினார்.

அவேஷ் கானுடன் தொடக்கத்தில் இந்தியாவின் வேக பேட்டரி பயனற்றதாகத் தோன்றியது, அவரது முதல் மூன்று ஓவர்களில் 36 ரன்கள் எடுத்தது. அவர் ஒன்பது ஓவர்களில் 64 ரன்களை விட்டுக்கொடுத்து முடித்தார் மற்றும் ஒரு மறக்க முடியாத ODI அறிமுகத்தில் விக்கெட் இல்லாமல் சென்றார்.

ஐசிசியின் படி, போர்ட் ஆஃப் ஸ்பெயினில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வீரர்களின் பட்டியலில் சேர ஹோப் தனது 100வது ஒருநாள் போட்டியில் சதம் அடித்தார். இந்த சதம், இந்த வடிவத்தில் அவரது 13வது சதம், இன்னிங்ஸின் 45 வது ஓவரில் யுஸ்வேந்திர சாஹலின் ஒரு பெரிய சிக்ஸருடன் வந்தது, மேலும் மேற்கிந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் அடுத்த பந்தில் சிக்ஸருக்கு மற்றொரு பெரிய வெற்றியைப் பெற்று அதைக் கொண்டாடினார்.

இந்தியாவின் மற்ற சுழற்பந்து வீச்சாளர்களான ஹூடா மற்றும் அக்சர் ஆகியோர் ஸ்கோரிங் விகிதத்தில் ஒரு லீக்கை வைத்திருந்த ஒரு நாளில் சாஹல் ரன்களுக்கு சென்றார். தொடக்கத்தில் ஹோப் மெதுவாகத் தொடங்கினார், ஆனால் 21வது ஓவரில் 69 பந்துகளில் ஒரு சிக்சருடன் அரைசதத்தை எட்டினார். எவ்வாறாயினும், அக்சர் படேல் மற்றும் சாஹலின் அடுத்தடுத்த ஓவர்களில் ஷமர் ப்ரூக்ஸ் மற்றும் பிராண்டன் கிங் ஆகியோரின் விக்கெட்டுகளால் இந்தியா, அதன்பிறகு விரைவாக அடுத்தடுத்து அடித்தது.

இருப்பினும், ஹோப், நிக்கோலஸ் பூரணில் ஒரு கூட்டாளியைக் கண்டுபிடித்தார், இருவரும் 117 ரன்களுக்கு ஒரு அற்புதமான நிலைப்பாட்டை எடுத்தனர், பூரன் இந்திய பந்துவீச்சாளர்களுக்கு தாக்குதலை எடுத்துச் செல்ல முன்முயற்சி எடுத்தார். ஹோப் தனது திடமான தொடக்கத்தை தொடர்ந்து கட்டியெழுப்பினார் மற்றும் இன்னிங்ஸில் தாமதமாக தனது மைல்கல் சதத்தை பூர்த்தி செய்தார். பூரன் அரை சதம் அடிப்பார், ஆனால் டெத் ஓவர்களில் எதிர்பார்க்கப்பட்ட பெரிய முடுக்கம் வருவதற்கு முன்பு, ஷர்துல் தாக்கூர் அவரை கால்களில் சுற்றி வளைத்தார்.

சுருக்கமான ஸ்கோர்: வெஸ்ட் இண்டீஸ் 50 ஓவர்களில் 311/6 (ஷாய் ஹோப் 115, கைல் மேயர்ஸ் 39, ஷமர் புரூக்ஸ் 35, நிக்கோலஸ் பூரன் 74; ஷர்துல் தாக்கூர் 3/54) இந்தியாவிடம் 49.4 ஓவர்களில் 312/8 ரன்களை இழந்தது (ஷுப்மான் கில் 43, கில் 63, சஞ்சு சாம்சன் 54, தீபக் ஹூடா 33, அக்சர் படேல் ஆட்டமிழக்காமல் 64; அல்ஜாரி ஜோசப் 2/46, கைல் மேயர்ஸ் 2/48) இரண்டு விக்கெட்டுகள்.

No posts to display