‘ஜெயிலர்’ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
‘ஜெயிலர்’  படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

அடுத்ததாக நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் படம் ‘ஜெயிலர்’. சமீபத்தில் இப்படத்தின் சோதனை படப்பிடிப்பை சென்னையில் முடித்த படக்குழு, படத்தின் முதல் ஷெட்யூல் விரைவில் தொடங்கவுள்ளது. சுவாரஸ்யமாக, ஆலிம் ஹக்கீம் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தை ‘ஜெயிலர்’ படத்திற்காக ஸ்டைலிங் செய்வதாகவும், மேக்ஓவர் கலைஞர் சூப்பர் ஸ்டாருடன் மகிழ்ச்சியான படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. “எங்கள் ஒரே மன்னர் சர் ரஜினிகாந்துடன் ஒரு புதுமையான நாள்” என்று அவர் ரஜினிகாந்துடன் படமெடுக்கும் படத்தைத் தலைப்பிட்டார்.

பகிரப்பட்ட படத்திலிருந்து, ரஜினிகாந்த் தனது தாடி தோற்றத்தைத் தொடர்வது போல் தெரிகிறது, அதே நேரத்தில் ஸ்டைலான நடிகர் புதிய முடி தோற்றத்தில் விளையாடுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ‘ஜெயிலர்’ இருண்ட காமெடி கலந்த அதிரடி நாடகம் என்று கூறப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், சிவ ராஜ்குமார், ரம்யா கிருஷ்ணன் மற்றும் பிரியங்கா மோகன் ஆகியோர் படத்தில் பங்கேற்பதற்கான அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் இன்னும் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை.

‘ஜெயிலர்’ படப்பிடிப்பு ஆகஸ்ட் 3 ஆம் தேதி முறையான பூஜையுடன் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் படத்தின் முக்கிய படப்பிடிப்பு ஹைதராபாத்தில் நடைபெறும். ஹைதராபாத் திரைப்பட நகரத்தில் பிரமாண்ட செட் அமைக்கும் பணியில் படக்குழு மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளது. அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார், படம் ஏப்ரல் 2023 இல் பெரிய திரைக்கு வரலாம்.

No posts to display