Tuesday, April 16, 2024 9:25 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 24.07.2022

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: இன்றைய காதலை திறந்த மனதுடன் ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் அன்பைப் பற்றிய நுண்ணறிவைப் பெறலாம் மற்றும் நீங்கள் உங்களுக்குள் வைத்திருக்கும் மர்மங்களை ஆராய்வதன் மூலம் அது ஒரு விசித்திரமான மற்றும் குழப்பமான உணர்ச்சியை உருவாக்குகிறது. உங்கள் பங்குதாரரின் தனிப்பட்ட வெளிப்பாடுகள் அல்லது அவர்களின் கவலைகள் அல்லது சாதனைகள் பற்றிய சிறிய ஒப்புதல்களைக் கேட்க நீங்கள் தயாராக இருந்தால், உங்கள் உறவைப் புரிந்துகொள்வது உங்களுக்கு எளிதாக இருக்கும்.

ரிஷபம்: கடந்த காலத்தை விட்டுவிட நீங்கள் தயாராகும் நிலையை அடைந்துவிட்டீர்கள், அதனால் உற்சாகப்படுத்துங்கள்! சில நிகழ்வுகள் உங்களில் எதிர்மறையான உணர்ச்சிகளைத் தூண்டினாலும், உங்கள் தலையில் அந்த நிகழ்வுகளில் வசிக்க இது உங்களை கட்டாயப்படுத்தாது. நீங்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளுக்குத் தீர்வு காணவும், உங்களுக்குத் தேவையான மீட்பு செயல்முறையைத் தொடங்கவும் இது நேரம். புதிய கற்றல்களுக்காக காத்திருங்கள்.

மிதுனம்: ஒருவரின் சொந்த மதிப்புகள் மற்றும் எதிர்பார்ப்புகளின் அடிப்படையில் காதல் உறவுகளை உருவாக்குவது ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது அல்ல. ஒருவரை அவர்கள் இருக்கும் எல்லாவற்றிற்கும் நீங்கள் உண்மையில் விரும்பலாம், ஆனால் நீங்கள் அவர்களை உங்கள் வாழ்க்கை துணையாக மாற்ற வேண்டும் என்று எப்போதும் அர்த்தமல்ல. நீங்கள் ஒரு உறவில் தொடர்ந்து இருந்தால், அது வசதியானது என்ற உண்மையைத் தவிர, உங்களுக்கு ஏற்ற நபரை நீங்கள் ஒருபோதும் கண்டுபிடிக்க முடியாது.

கடகம்: நீங்கள் ஒரு படி பின்வாங்கி கவனிக்க வேண்டிய நேரங்கள் உள்ளன. நீங்கள் பாராட்டப்பட வேண்டும், மேலும் உறவில் உள்ள மற்றவரிடமிருந்து நீங்கள் தகுதியானவர் என்று நீங்கள் நம்புவதைப் பெறவில்லை என்றால், அவர்களிடமிருந்து உங்களைத் தூர விலக்கிக் கொள்ள நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். ஒருவரால் மதிக்கப்படுவதை உணருவதே மிகவும் கடினமான சவால் என்று நீங்கள் நம்பும் போது உங்கள் உறவில் நீங்கள் ஒரு இடத்தில் இருந்தால், சில சுயபரிசோதனை செய்ய வேண்டிய நேரம் இது.

சிம்மம்: இன்று, உங்கள் தனிப்பட்ட காதல் வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்துங்கள், உங்களைப் பற்றி நீங்கள் எப்படி உணருகிறீர்கள், உங்கள் காதல் வாழ்க்கையைப் பற்றி சிந்திக்கும்போது நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள் என்பது உட்பட. கடந்த சில நாட்களாக, நீங்கள் உங்களை மிகவும் விமர்சித்திருக்கலாம். ஆயினும்கூட, “புதுப்பிப்பு என்பதைக் கிளிக் செய்க” என்று பெயரிடப்பட்ட பொத்தானை அழுத்தி, பணியை மீண்டும் ஒருமுறை முயற்சிக்கவும்.

கன்னி: நீங்கள் எப்போதாவது ஒருவருடன் நன்றாக இருந்திருந்தால், அதை நினைவுபடுத்துவது உங்களுக்கு இன்னொருவரைத் தேவைப்படுத்தும். தொடர்பு உள்ளதா என்பதைப் பார்க்க, உங்கள் கடந்த காலத்தைச் சேர்ந்த ஒருவருடன் உரையாடலைத் தொடங்க நீங்கள் விரும்பலாம். யாரோ ஒருவர் பின்தொடர்வது உங்களுக்கு கலவையான உணர்வுகளை ஏற்படுத்தக்கூடும், குறிப்பாக நீங்கள் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் ஒரே மாதிரியாக உணரவில்லை என்றால். எனவே, நீங்கள் முன்னேறுவதற்கு முன் உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

துலாம்: உங்களுக்கும் உங்கள் அன்புக்குரியவருக்கும் உரசல் அல்லது மன அழுத்தம் இருந்தால் கவலைப்பட ஒன்றுமில்லை. தற்போதைய கிரக ஆற்றல் காரணமாக உங்கள் உணர்ச்சிகளை வெளிப்படுத்துவது கடினம். அதீதத்திற்குச் செல்லும் ஆசை உங்கள் நலனுக்காக இருக்காது. உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் சிறப்பாகச் செயல்படும் ஒன்றைக் கண்டுபிடிக்கும் வரை, பல்வேறு கண்ணோட்டங்களைச் சோதிப்பதன் மூலம் இந்தப் பிரச்சனைக்குத் தீர்வைக் காணலாம்.

விருச்சிகம்: நீங்கள் ஒருவருடன் முதல் தேதியில் வெளியே செல்லும்போது, ​​அவர்கள் சொல்வதை உடனடியாக புண்படுத்தாமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். அவர்கள் வாழ்க்கை மற்றும் உறவுகளில் ஒரு தனித்துவமான கண்ணோட்டத்தைக் கொண்டிருக்கலாம், முதலில் நீங்கள் புரிந்துகொள்ள முடியாததாகக் காணலாம். ஆயினும்கூட, நீங்கள் முயற்சி செய்தால், விசித்திரமான விளக்கக்காட்சி இருந்தபோதிலும், அவர்கள் உண்மையில் நீங்கள் விரும்பும் அனைத்து பண்புகளையும் கொண்டிருப்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

தனுசு: நீங்களும் உங்கள் தேதியும் ஒருவரோடு ஒருவர் ஓரளவு உண்மையாக இருக்க முடிந்தால், அது காதல் முயற்சிகளுக்கு அருமையான நாளாக இருக்கும். நீங்கள் முற்றிலும் நேர்மையாக இல்லாத சில பகுதிகள் உள்ளன, மேலும் நீங்கள் அவற்றைப் பற்றி பேசத் தொடங்கவில்லை மற்றும் தவறான புரிதல்களை சரிசெய்யாவிட்டால் உராய்வுகளை உருவாக்கும் அச்சுறுத்தும் தலைப்புகள் இவை. அதன் பிறகு, நீங்கள் ஓய்வெடுக்கலாம்.

மகரம்: நீங்கள் விரும்பும் நபர் குறிப்பிடத்தக்க விஷயத்தைப் பற்றி அமைதியாக இருக்கத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். எந்த சூழ்நிலையிலும் அவர்கள் தங்கள் கருத்தை வெளிப்படுத்த மாட்டார்கள். தகவல்களை வழங்குமாறு அவர்களை அழுத்துவது நல்ல யோசனையல்ல, ஏனெனில் அவ்வாறு செய்வது குழப்பத்தை அதிகரிக்கும். தலைப்பை முழுவதுமாகத் தவிர்ப்பது அனைவருக்கும் நல்லது.

கும்பம்: தனிமையில் இருப்பவர்கள் இனி எப்போது வேண்டுமானாலும் காதல் வரலாம் என்ற எண்ணத்தில் ஆறுதல் அடையுங்கள். இருப்பினும், அதைப் பயன்படுத்திக் கொள்வது உங்களுடையது. நீங்கள் வேலையில் இருக்கும்போது உங்கள் விருப்பத்திற்குரிய நபரை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம். உங்கள் நற்பெயரைக் கெடுக்காமல் இருக்க, எந்தவொரு அலுவலகக் காதலையும் மக்கள் பார்வையில் இருந்து விலக்கி வைக்கவும். ஆனால் இந்த உறவு சாத்தியம் என்று நீங்கள் நம்பினால், அதைச் செய்ய உங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்யுங்கள்.

மீனம்: இன்று நீங்கள் மிகவும் ஆர்வமுள்ள மற்றும் மிகவும் கவர்ச்சிகரமான ஒரு நபரை சந்திக்க வாய்ப்பு உள்ளது. இதன் விளைவாக, இந்த வாய்ப்பை நழுவ விடாமல் பயன்படுத்திக் கொள்வது உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும். அவரைப் பற்றி நீங்கள் உண்மையில் எப்படி உணருகிறீர்கள் என்பதை அந்த நபருக்குத் தெரிவிக்க உங்கள் சார்பாக ஒரு தைரியமான நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும், ஆனால் அவ்வாறு செய்வதில் நீங்கள் வெற்றி பெற்றால், அது உங்கள் வாழ்க்கையின் போக்கை முற்றிலும் மாற்றியமைக்கலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்