ஆடி கிருத்திகை அன்று திருத்தணி முருகனுக்கு TTD ‘பட்டு வஸ்திரம்’ வழங்குகிறது

0
ஆடி கிருத்திகை அன்று திருத்தணி முருகனுக்கு TTD ‘பட்டு வஸ்திரம்’ வழங்குகிறது

ஆடி கிருத்திகை விழாவையொட்டி, திருமலை திருப்பதி தேவஸ்தானத்தின் (TTD) தலைவர் ஒய்.வி.சுப்பா ரெட்டி, தமிழகத்தின் திருத்தணியில் உள்ள சுப்பிரமணிய சுவாமி கோயிலுக்கு சனிக்கிழமை பட்டு வஸ்திரங்களை வழங்கினார். ரெட்டி பேசுகையில், ஆடி கிருத்திகையை முன்னிட்டு தணிகேசனுக்கு ஸ்ரீவாரி கோயில் சார்பில் பட்டு வஸ்திரம் அணிவிப்பது வழக்கம். கோவிட் தொற்றுநோய்க்குப் பிறகு மக்கள் நல்வாழ்வுக்காக கடவுளிடம் பிரார்த்தனை செய்வதாக அவர் கூறினார். முன்னதாக, தலைவர் தம்பதிகளை திருத்தணியில் கோயில் அர்ச்சகர்கள் பாரம்பரிய மரியாதையுடன் வரவேற்றனர், பின்னர் ஸ்ரீ வள்ளி தேவசேனா சமேத ஸ்ரீ சுப்ரமணிய சுவாமியின் உற்சவ மூர்த்திகளுக்கு பட்டு வஸ்திரம் அணிவித்தனர். பின்னர், தலைவர் தம்பதிக்கு அர்ச்சகர்கள் தீர்த்த பிரசாதம் மற்றும் சுவாமி வஸ்திரம் வழங்கினர். திருத்தணி கோயில் துணை ஆணையர் விஜயா உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டனர்.

No posts to display