உக்ரைனுக்கு 270 மில்லியன் டாலர் பாதுகாப்பு உதவியை வெள்ளை மாளிகை அறிவித்துள்ளது

0
உக்ரைனுக்கு 270 மில்லியன் டாலர் பாதுகாப்பு உதவியை வெள்ளை மாளிகை அறிவித்துள்ளது

உக்ரைனுக்கு 270 மில்லியன் டாலர் மதிப்பிலான கூடுதல் பாதுகாப்பு உதவியை அமெரிக்கா வழங்கும் என்று வெள்ளை மாளிகை அறிவித்துள்ளது.

பாதுகாப்புத் திணைக்களத்தால் வெளியிடப்பட்ட உண்மைத் தாள்களின்படி, புதிய சுற்று உதவியில் நான்கு “ஹை மொபிலிட்டி ஆர்ட்டிலரி ராக்கெட் சிஸ்டம்ஸ்” (HIMARS) மற்றும் HIMARSக்கான கூடுதல் வெடிமருந்துகள், நான்கு கட்டளை இடுகை வாகனங்கள், 36,000 ரவுண்டுகள் 105mm வெடிமருந்துகள், 3,000 எதிர்ப்பு கவசங்கள் ஆகியவை அடங்கும். ஆயுதங்கள் மற்றும் 580 வரையிலான “பீனிக்ஸ் கோஸ்ட்” தந்திரோபாய ஆளில்லா வான்வழி அமைப்புகள், Xinhua செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

தொகுப்பின் ஒரு பகுதி, மொத்தம் 175 மில்லியன் டாலர்கள், ஜனாதிபதி ஜோ பிடனால் ஜனாதிபதி டிராடவுன் ஆணையத்தின் (PDA) கீழ் நேரடியாக அங்கீகரிக்கப்படும், மீதமுள்ள $95 மில்லியன் பாதுகாப்புத் துறை தலைமையிலான உக்ரைன் பாதுகாப்பு உதவி முன்முயற்சியிலிருந்து (USAI) வரும் என்று பென்டகன் தெரிவித்துள்ளது. நிதி.

PDA ஆல் அங்கீகரிக்கப்பட்ட ஆயுதங்கள் தற்போதுள்ள பென்டகன் பங்குகளில் இருந்து நேரடியாக எடுக்கப்பட்டாலும், USAI என்பது அமெரிக்க அரசாங்கம் ஒப்பந்தங்கள் மூலம் தொழில்துறையிலிருந்து ஆயுதங்களை வாங்கும் ஒரு அதிகாரமாகும்.

புதிதாக அறிவிக்கப்பட்ட தொகுப்பு உக்ரைனுக்கான பாதுகாப்பு உதவிக்கான மொத்த அமெரிக்க அர்ப்பணிப்பை பிடன் நிர்வாகத்தின் தொடக்கத்திலிருந்து சுமார் $8.2 பில்லியனாகக் கொண்டுவருகிறது என்று உண்மைத்தாள் கூறுகிறது.

No posts to display