கார்த்தி, அதிதி ஷங்கர் நடித்த விருமன் தள்ளி போகுதா ரீலிஸ் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
கார்த்தி, அதிதி ஷங்கர் நடித்த விருமன் தள்ளி போகுதா ரீலிஸ் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

‘கொம்பன்’ இயக்குநர் முத்தையா இயக்கத்தில் நடிகர் கார்த்தி நடிப்பில் உருவாகி வரும் படம் ‘விருமண்’. படம் ஆகஸ்ட் 31, 2022 அன்று வெளியிடப்படும் என்று முதலில் அறிவிக்கப்பட்ட நிலையில், படத்தின் வெளியீடு முன்கூட்டியே திட்டமிடப்படலாம் என்பது சமீபத்திய சலசலப்பு. சியான் விக்ரம் நடித்த ‘கோப்ரா’ ஆகஸ்ட் 11 முதல் ஆகஸ்ட் 31 வரை ரிலீஸை ஒத்திவைத்துள்ள நிலையில், கார்த்தியின் ‘விருமான்’ ஆகஸ்ட் 11, 2022 அன்று திரைக்கு வரும் என்று தெரிகிறது.

இயக்குனர் ஷங்கரின் மகள் அதிதி ஷங்கர் அறிமுகமாகும் என்றும், ‘விருமான்’ படத்தில் கார்த்திக்கு ஜோடியாக நாயகியாக நடிக்கவுள்ளார் என்பதும் தெரிந்ததே. யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ள இப்படத்திற்கு சூர்யா மற்றும் ஜோதிகா இருவரும் தங்களது சொந்த நிறுவனமான 2டி என்டர்டெயின்மெண்ட் மூலம் தயாரித்துள்ளனர். மதுரையை சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் படமாக்கப்பட்ட இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் முடிவடைந்து, படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

‘கஞ்சா பூவு கண்ணால’ பாடலுக்கு கருமாத்தூர் மணிமாறன் வரிகள் எழுதியுள்ளார், மெல்லிசை ட்ராக்கை சித் ஸ்ரீராம் பாடியுள்ளார். இந்த கிராமிய நாடகம் தென் தமிழகம் மற்றும் அதை சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் குறிப்பாக தேனி, குடும்பம் மற்றும் உறவுகளின் முக்கியத்துவத்தைப் பற்றி பேசும். கொம்பன் படத்தில் நடித்த ராஜ் கிரண் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். பிரகாஷ் ராஜ், சூரி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display