சிம்புவின் அடுத்த படத்தை இயக்குகிறாரா சுதா கொங்கரா? கசிந்த உண்மை

0
சிம்புவின் அடுத்த படத்தை  இயக்குகிறாரா சுதா கொங்கரா? கசிந்த உண்மை

தேசிய விருது பெற்ற இயக்குனர் சுதா கொங்கரா தற்போது தான் நடித்த ‘சூரரைப் போற்று’ படத்தின் ஹிந்தி ரீமேக்கை இயக்கி வருகிறார். பான்-இந்திய திரைப்படமான ‘கேஜிஎஃப்’ தயாரித்த தயாரிப்பு நிறுவனத்துடன் அவர் விரைவில் இணையவுள்ளார். உண்மை சம்பவங்களை மையமாக வைத்து இயக்குனருடன் இணைந்து திரைப்படம் எடுப்பதாக தயாரிப்பு நிறுவனம் சில மாதங்களுக்கு முன்பு அறிவித்தது.

அந்த படத்தில் நடிகர் சிம்பு, சுதா கொங்கராவுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக புதிய தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் வரவில்லை, மேலும் இந்த ஆண்டு இறுதியில் படம் திரைக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ‘சூரரைப் போற்று’ படத்தின் இந்தி ரீமேக்கை அவர் இயக்கி முடித்த பிறகு இயக்குநர் படத்தின் வேலைகளைத் தொடங்குவார் என்று கூறப்படுகிறது.

வேலையில், சிம்பு கடைசியாக ஜூலை 22 ஆம் தேதி வெளியான ‘மஹா’ படத்தில் நடித்தார். அவர் கெளதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் தனது ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார், இது செப்டம்பர் 15 அன்று வெளிவர உள்ளது. விரைவில் அவரது ‘பாத்து தலை’ மற்றும் ‘கொரோனா குமார்’ படங்களின் படப்பிடிப்பை நடத்தவுள்ளார்.

தமிழில் சூர்யா முக்கிய வேடத்தில் நடித்த ‘சூரரைப் போற்று’ திரைப்படத்திற்காக சுதா கொங்கரா தேசிய விருதை வென்றார். இப்படம் வாழ்க்கை வரலாறு படமாக இருந்தது. உண்மைச் சம்பவங்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு திரைப்படத்தில் சூர்யாவுடன் சுதா கொங்கரா மீண்டும் இணைந்து நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. முன்னதாக, ‘கேஜிஎஃப்’ தயாரிப்பாளர்கள் தயாரிக்கும் படத்தில் சூர்யா கதாநாயகனாக இருப்பார் என்று ஊகிக்கப்பட்டது.

No posts to display