கள்ளக்குறிச்சி வழக்கு: பள்ளி மாணவியின் உடல் இன்று அடக்கம்

0
கள்ளக்குறிச்சி வழக்கு: பள்ளி மாணவியின் உடல் இன்று அடக்கம்

கடலூர் மாவட்டம் பெரியநெசலூர் கிராமத்தில் கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவியின் இறுதிச் சடங்குகள் செய்து அவரது உடலை இன்று தகனம் செய்ய பெற்றோர்கள் முடிவு செய்தனர். ஜூலை 13ம் தேதி பள்ளி கட்டிடத்தில் இருந்து குதித்து சிறுமி உயிரிழந்தார்.

உயிரிழந்த பள்ளி மாணவியின் உடல் இறுதிச் சடங்குகளுக்காக சனிக்கிழமை காலை பெற்றோரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. இதற்கிடையே ஜேசிபி வாகனங்கள் வரவழைக்கப்பட்டு உடலை தகனம் செய்ய நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருகிறது.

பிரேதப் பரிசோதனை முடிவில் ஏதேனும் சிக்கல்கள் ஏற்பட்டால், சடலம் மீண்டும் பிரேத பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்படும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக, சனிக்கிழமை காலை 6 மணி முதல் 7 மணிக்குள் உடலை பெற்றுக் கொண்டு, அதே நாள் மாலை அமைதியான முறையில் இறுதிச் சடங்குகளை நடத்துமாறு பெற்றோருக்கு சென்னை உயர் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. இறந்த பள்ளி மாணவியின் பெற்றோர்கள் மறு பிரேத பரிசோதனையை தங்களுக்கு விருப்பமான டாக்டரைக் கொண்டு நடத்தக் கோரிய மனுவை விசாரித்த நீதிபதி என் சதீஷ் குமார் உத்தரவிட்டார்.

டாக்டர் குசா குமார் ஷாஹா, டாக்டர் சித்தார்த் தாஸ் மற்றும் டாக்டர் அம்பிகா பிரசாத் பத்ரா உட்பட மூன்று ஜிப்மர் மருத்துவர்கள் மற்றும் தடயவியல் நிபுணரை நியமித்து சிறுமியின் மறு பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையை மறுபரிசீலனை செய்யுமாறு நீதிபதி குமார் ஜிப்மருக்கு உத்தரவிட்டார். மேலும், தடயவியல் நிபுணரை பரிந்துரைக்குமாறு அரசுக்கு நீதிபதி உத்தரவிட்டார்.

“மேற்கண்ட நிபுணர் குழு, சிறுமியின் மரணம் தொடர்பான இரண்டு பிரேதப் பரிசோதனைகளின் வீடியோகிராஃப்களையும், இரண்டு பிரேதப் பரிசோதனைச் சான்றிதழ்களையும் ஆய்வு செய்து, அதன் இறுதிக் கருத்தை விழுப்புரம் தலைமை நீதிபதிக்கு ஒரு மாதத்திற்குள் சீல் வைக்கப்பட்ட கவரில் தெரிவிக்குமாறு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது. , ” நீதிபதி நடத்தினார்.

கடந்த ஜூலை 13ஆம் தேதி கடலூர் மாவட்டம் பெரியநெசலூர் கிராமத்தைச் சேர்ந்த 17 வயது சிறுவன் பள்ளி விடுதி வளாகத்தில் பிணமாகக் கிடந்தான். விடுதியின் மூன்றாவது மாடியில் உள்ள அறையில் தங்கி இருந்த சிறுமி, ஞாயிற்றுக்கிழமை கள்ளக்குறிச்சியில் மேல் தளத்தில் இருந்து குதித்து வன்முறையில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. இந்த கலவரத்தில் போலீசார் உட்பட பலர் காயமடைந்ததுடன் பள்ளியின் சொத்துக்களும் சேதப்படுத்தப்பட்டன.

No posts to display