கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவியின் உடல் புத்தகத்துடன் புதைக்கப்பட்டது

0
கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவியின் உடல் புத்தகத்துடன் புதைக்கப்பட்டது

கடலூர் மாவட்டம் பெரியநெசலூர் கிராமத்தில் பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்புடன் உயிரிழந்த பள்ளி மாணவியின் உடல் அவரது புத்தகத்துடன் சனிக்கிழமை அடக்கம் செய்யப்பட்டது.

மருத்துவத்தை தேர்வு செய்ய எண்ணியிருந்ததால் புத்தகம் அவள் உடலில் கட்டப்பட்டிருந்தது. பெரியநெசலூர் மயானத்தில் 100க்கும் மேற்பட்ட பெண்கள் திரண்டனர்.

இறுதிச் சடங்கில் அமைச்சர் சி.வி.கணேசன், அதிமுக எம்எல்ஏ அருண்மொழித்தேவன், மூவேந்தர் முன்னேற்றக் கழகத் தலைவர் ஸ்ரீதர் வாண்டையார் உள்ளிட்ட அரசியல் தலைவர்களும் கலந்து கொண்டனர்.

கள்ளக்குறிச்சி காவல் கண்காணிப்பாளர் ஆர்.பகலவன் தலைமையில் கள்ளக்குறிச்சி அரசு பொது மருத்துவமனையில் இருந்து பலத்த பாதுகாப்புடன் சடலத்தை மீட்டு இறுதிச் சடங்குகளுக்காக அவரது பெற்றோரிடம் சனிக்கிழமை காலை ஒப்படைத்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் பக்கத்து வீட்டுக்காரர் சுப்பிரமணியன் கூறியதாவது: எங்கள் காதலியின் இறுதிச் சடங்கில் வெளியாட்கள் யாரும் வர வேண்டாம். அவளது அப்பா எங்களைப் போல ஒரு விவசாயி, சிங்கப்பூர் சென்றிருந்தார். அவரது தாயார் ஒரு காப்பீட்டு ஆலோசகராக பணிபுரிந்தார், மேலும் அவர்கள் மெதுவாக தங்கள் பொருளாதார நிலையை எடுத்தார்கள். ஜூலை 1-ம் தேதி விடுதியில் தங்குவதற்கு முன்பு அந்த பெண் தினமும் பள்ளிக்கு செல்வது வழக்கம். இது எங்கள் முழு கிராமத்திற்கும் ஒரு உண்மையான சோகம்.

இதற்கிடையில், புதுச்சேரியில் உள்ள ஜவஹர்லால் முதுநிலை மருத்துவக் கல்வி மற்றும் ஆராய்ச்சி நிறுவனம் (ஜிப்மர்) கள்ளக்குறிச்சியில் உள்ள தனியார் குடியிருப்புப் பள்ளி விடுதியில் ஜூலை 13ஆம் தேதி தற்கொலை செய்து கொண்ட 12ஆம் வகுப்பு மாணவியின் பிரேதப் பரிசோதனை பதிவுகளை விரிவாக ஆய்வு செய்து இறுதிச் சமர்பிக்கவுள்ளது. ஒரு மாதத்தில் அறிக்கை.

No posts to display