Thursday, November 30, 2023 5:25 pm

3 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தாலும் மேற்கிந்திய தீவுகள் அணிக்கு பெருமை சேர்த்த பூரன்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

உலகக் கோப்பை தோல்விக்குப் பிறகு விராட் கோலி அதிரடி முடிவு! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

2023 உலகக் கோப்பையின் இறுதிப் போட்டியில் இந்திய கிரிக்கெட் அணி ஆஸ்திரேலியாவிடம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

குயின்ஸ் பார்க் ஓவலில் நடந்த இந்தியாவுக்கு எதிரான பரபரப்பான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் 309 ரன்களை சேஸிங் செய்ய 3 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்ந்தது. அந்த இடத்தில் அதிக வெற்றிகரமான ODI சேஸிங்காக இருந்திருக்கும் போது, ​​மேற்கிந்திய தீவுகளை வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது சிராஜ் 15 ரன்களை இறுதி ஓவரில் பாதுகாத்து பார்வையாளர்களுக்கு குறுகிய வெற்றியை உறுதி செய்தார்.

போட்டியின் பின்னர், அணித்தலைவர் நிக்கோலஸ் பூரன் கூறுகையில், தோல்வியுற்ற நிலையில் போட்டியின் முடிவு தனது அணிக்கு “வெற்றியாக” உணர்ந்ததாக கூறினார். இந்த மாத தொடக்கத்தில் கயானாவில் வங்கதேசத்திடம் 3-0 என்ற கணக்கில் தோல்வியடைந்த மேற்கிந்திய தீவுகள் டிரினிடாட்டில் இந்தியாவுக்கு எதிரான தொடரில் நுழைந்தது. 50 ஓவர்களின் முழு பேட்டிங் ஒதுக்கீட்டைப் பயன்படுத்தி 308 ரன்களை நெருங்கியது ஹோஸ்ட்களுக்கு மிகப்பெரிய சாதகமானது என்று அவர் கூறினார்.

“இது நிச்சயமாக எங்களுக்கு ஒரு வெற்றியாக உணர்கிறது. பிட்டர்ஸ்வீட் (முடிவு), ஆனால் ஆம் நாங்கள் 50 ஓவர்கள் பேட்டிங் பற்றி பேசுகிறோம், இன்று நாங்கள் 50 ஓவர்கள் பேட் செய்து 300-க்கும் அதிகமாக எடுத்தோம். இழப்பது கடினம், ஆனால் இதை நாங்கள் எடுப்போம்.

“ஒரு குழுவாக நாங்கள் மீண்டும் கட்டமைத்து, ODI கிரிக்கெட்டைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கிறோம் மற்றும் உலகின் முன்னணி அணிகளுக்கு எதிராக வருகிறோம். (போட்டியில்) நாங்கள் எங்கள் திறமைக்கு நியாயம் செய்தோம், மற்ற விளையாட்டுகளை எதிர்நோக்குகிறோம். நம்பிக்கையுடன், நாங்கள் செல்லலாம். பலத்திலிருந்து பலத்திற்கு” என்று பூரன் போட்டிக்கு பிந்தைய விளக்க விழாவில் ஒளிபரப்பாளர்களிடம் கூறினார்.

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் எப்போதும் 309 ரன்களைத் துரத்த முடியும் என்ற நம்பிக்கையை பூரன் நிலைநிறுத்தினார். அவர்களின் பேட்டிங் இன்னிங்ஸில், கைல் மேயர்ஸ் (75) மற்றும் பிராண்டன் கிங் (54) அரைசதம் அடித்தனர், அதே சமயம் பூரன் அவர்களே 25 ரன்களுடன் ஆட்டமிழந்தார். ஹோசைன் (32 நாட் அவுட்) ) மற்றும் ரோமாரியோ ஷெப்பர்ட் (39 நாட் அவுட்) ஏழாவது விக்கெட்டுக்கு 33 பந்துகளில் 53 ரன்களை உடைக்காமல் பகிர்ந்து கொண்டனர், இது இந்தியாவின் நெருங்கிய வெற்றியை மறுக்க போதுமானதாக இல்லை.

“கண்டிப்பாக (309-ஐ துரத்துவோம் என்ற நம்பிக்கையில்) நாம் ஒருவரையொருவர் நம்ப வேண்டும், நம்மை மட்டும் நம்ப வேண்டும். நாங்கள் ஒரு யூனிட்டாக நெருங்கி வர முயற்சிக்கிறோம், இறுதியில் சிறப்பானதாக இருக்கக்கூடிய ஒன்றை இங்கே உருவாக்க முயற்சிக்கிறோம். இது எங்கள் கதை, இது எங்கள் பயணம் மற்றும் இது நிறைய சவால்களை சந்திக்கும். ஆனால் நாங்கள் சரியான திசையில் முன்னேறி வருவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்.”

33 ஓவர்களில் 213/1 என்ற நிலையில், இந்தியா மொத்தமாக 370-380 ரன்களை எடுக்கும் என்று தோன்றியது. ஆனால் மேற்கிந்திய தீவுகள் மீண்டும் போராடியது, அல்ஜாரி ஜோசப், ஜெய்டன் சீல்ஸ், அகேல் ஹொசைன் மற்றும் குடகேஷ் மோட்டி ஆகியோர் விக்கெட்டுகளை எடுத்து, அவர்களின் வேகம் மற்றும் நீளத்தை மாற்றியமைத்து இந்தியாவை 50 ஓவர்களில் 308/7 என்று கட்டுப்படுத்தினர்.

“நிச்சயமாக நான் பந்துவீச்சாளர்களுக்கு பெருமை சேர்க்க வேண்டும். இந்த சூழ்நிலையில் நாங்கள் சிறந்த தொடக்கத்தை பெறவில்லை. இது மிகவும் நல்ல பேட்டிங் டிராக் என்பதை நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம், ஆனால் நாங்கள் இரண்டாவது வாட்டர் பிரேக்கில் பேசி அவர்களை 315 ரன்களுக்கு கட்டுப்படுத்த விரும்புகிறோம். உண்மையில் அவர்களை குறைவாக பெறுவது பாராட்டுக்குரியது.

“Motie, Akeal மற்றும் Alzarri — அனைவரும் இன்று வந்து தங்கள் திறமைகளை நிறைவேற்றினர். வங்கதேச தொடரில் இருந்து வந்த பிறகு இன்று இந்த முயற்சிக்கு பெருமையாக இருக்கிறது. நாங்கள் வெவ்வேறு பெட்டிகளைப் பற்றி (டிக்) பேசினோம். நாங்கள் மூன்று பெட்டிகளை உண்மையில் டிக் செய்தோம்: பீல்டிங், 50 ஓவர்கள் பேட்டிங் மற்றும் மரணத்தில் மரணதண்டனை” என்று முடித்தார் பூரன்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்