தென் சென்னையில் 2 நாட்களுக்கு குடிநீர் விநியோகம் தடைபடும்

0
தென் சென்னையில் 2 நாட்களுக்கு குடிநீர் விநியோகம் தடைபடும்

சென்னை பெருநகர குடிநீர் வழங்கல் மற்றும் கழிவுநீர் வாரியம் (மெட்ரோவாட்டர்) நெம்மேலி உப்புநீக்கும் ஆலையில் பராமரிப்பு பணிகளை மேற்கொள்ள முடிவு செய்ததால், சென்னையின் தெற்கு பகுதிகளில் குடிநீர் விநியோகம் பாதிக்கப்படும்.

மெட்ரோவாட்டர் அறிக்கையின்படி, திருவான்மியூர், கொட்டிவாக்கம், பாலவாக்கம், பெருங்குடி, வேளச்சேரி, சோழிங்கநல்லூர், ஈஞ்சம்பாக்கம், நீலாங்கரை போன்ற தென் சென்னை பகுதிகளுக்கு ஜூலை 23 ஆம் தேதி காலை 9 மணி முதல் ஜூலை 25 ஆம் தேதி காலை 9 மணி வரை 110 எம்எல்டி (ஒரு நாளைக்கு மில்லியன் லிட்டர்) நிறுத்தப்படும். மற்றும் பலர்.

“இருப்பினும், மேற்குறிப்பிட்ட காலத்தில் இப்பகுதிகளுக்கு தண்ணீர் வழங்க மாற்று ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டுள்ளன” என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

மேலும், கிடைக்கக்கூடிய தண்ணீரை சிக்கனமாக பயன்படுத்தினால் போதுமான அளவு தண்ணீரை சேமித்து வைக்குமாறு நீர்நிலை மேலாளர் பொதுமக்களிடம் கேட்டுக்கொண்டார்.

குடியிருப்பாளர்கள் சம்பந்தப்பட்ட பகுதி பொறியாளர்களை 8144930913 (வேளச்சேரி, திருவான்மியூர்), 8144930914 (கொட்டிவாக்கம், பாலவாக்கம், பெருங்குடி) மற்றும் 8144930915 (ஈஞ்சம்பாக்கம், நீலாங்கரை, சோழிங்கநல்லூர்) மூலம் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

No posts to display