தெற்கத்தி வீரன் படம் ஒரு உண்மை சம்பவத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது

0
தெற்கத்தி வீரன் படம்  ஒரு உண்மை சம்பவத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது

கோலிவுட் நிஜ வாழ்க்கை சம்பவங்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட திரைப்படங்களுக்கு பெயர் பெற்றது. அந்த வரிசையில் தூத்துக்குடியில் நடந்த சம்பவங்களின் அடிப்படையில் உருவாகும் தெற்கத்தி வீரன். இப்படத்தை சரத் இயக்குகிறார், அவரே நாயகனாகவும் பாடல்களை எழுதுகிறார்.

இதுகுறித்து சரத் கூறும்போது, ​​“தூத்துக்குடியில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தை மையமாக வைத்து இப்படம் உருவாகிறது. நாங்கள் கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டு மற்ற வணிகக் கூறுகளைச் சேர்த்துள்ளோம். சமூகத்தின் மீது அக்கறையுள்ள ஒவ்வொரு தனிமனிதனும் – இந்தப் படத்தைப் பார்க்கும்போது, ​​திரையில் தன்னைப் பார்ப்பது போல் உணர்வார். இன்றைய காலகட்டத்தில் முக்கியமான மற்றும் பொருத்தமான தலைப்புகளை ஸ்கிரிப்ட்டில் இணைத்துள்ளேன். சமூகத்திற்கு ஏதாவது செய்ய வேண்டும் என்று நினைப்பவர்களை அதிகாரம் கொண்ட சமூகப் பிரிவினர் எவ்வாறு கட்டுப்படுத்துகிறார்கள், தடுக்க முயல்கிறார்கள் என்பதுதான் படத்தின் கதை.

அனகா கதாநாயகியாக நடிக்க, முருகா புகழ் அசோக், நாடோடிகள் பரணி, கபீர் துஹான் சிங், பவன், வேல ராமமூர்த்தி, மதுசூதனன் ராவ், வினோத், குட்டி புலி ராஜா சிம்மன், ஆர்.என்.ஆர்.மனோகர், முல்லாவ், ரேணுகா, உமா பத்மநாபன், ரித்திகா, ஆரியன், நமோ நாராயணா , லொள்ளு சபா மனோகர் மற்றும் வெங்கல ராவ் உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.
96 புகழ் சண்முக சுந்தரம் ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஸ்ரீகாந்த் தேவா இசையமைக்கிறார்.
தற்போது ப்ரீ புரொடக்ஷன் பணிகளில் ஈடுபட்டு வருகிறோம், விரைவில் படத்தை வெளியிட உள்ளோம் என்று சரத் மேலும் கூறினார்.

No posts to display