கிருத்திகா உதயநிதியின் இயக்கத்தில் உருவான ‘பேப்பர் ராக்கெட்’ படத்தின் டிரெய்லர் இதோ !!

0
கிருத்திகா உதயநிதியின் இயக்கத்தில் உருவான ‘பேப்பர் ராக்கெட்’ படத்தின் டிரெய்லர் இதோ !!

இயக்குனர் கிருத்திகா உதயநிதி, சிவா, பிரியா ஆனந்த் நடித்த ‘வணக்கம் சென்னை’ படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். இவர் விஜய் ஆண்டனி நடித்த ‘காளி’ படத்தையும் இயக்கியுள்ளார். இப்போது, ​​இயக்குனர் ‘பேப்பர் ராக்கெட்’ என்ற வெப் சீரிஸ் மூலம் டிஜிட்டல் அறிமுகமாக இருக்கிறார்.
டிரெய்லர் வெளியீட்டு விழா நேற்று மாலை நடைபெற்றது, இந்த வெப் சீரிஸில் காளிதாஸ் ஜெயராம், தான்யா ரவிச்சந்திரன், கௌரி ஜி கிஷன், பூர்ணிமா பாக்யராஜ், சின்னி ஜெயந்த், கருணாகரன், காளி வெங்கட் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். இந்தத் தொடர் OTT தளத்தில் ஜூலை 29 அன்று திரையிடப்படும்.

பேப்பர் ராக்கெட்’ ஒரு இதயத்தைத் தூண்டும் நாடகம் மற்றும் டிரெய்லர் காட்சிகள் ஒரு வெப் தொடருக்கு மிகவும் உறுதியானவை. தமிழ்நாட்டின் சாலைப் பயணத்தைத் தொடங்கும் ஆறு அந்நியர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட சவால்களுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைப்பதைச் சுற்றி கதை சுழல்கிறது. பயணத்தின் போது, ​​பயணிகள் தங்கள் விருப்பங்களை தங்கள் பக்கெட் பட்டியலில் நிறைவேற்றுகிறார்கள்.

ஆரம்ப அறிவிப்பு 2021 இல் வெளியிடப்பட்டது மற்றும் தொடர் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் வெளியிடப்படும்.

No posts to display