குரு சோமசுந்தரத்துடன் பா.ரஞ்சித்தின் அடுத்த படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
குரு சோமசுந்தரத்துடன் பா.ரஞ்சித்தின் அடுத்த படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

தமிழில் ஒரு பிரம்மாண்டமான படத்தை இயக்குவது மட்டுமின்றி இயக்குனர் பா ரஞ்சித் தனது தயாரிப்பு நிறுவனத்துடன் இணைந்து சில குறிப்பிடத்தக்க படங்களையும் தயாரித்து வருகிறார். தற்போது, ​​அறிமுக இயக்குனர் தினகரன் சிவலிங்கம் இயக்கும் இன்னும் பெயரிடப்படாத படத்திற்காக அருண் பாலாஜியுடன் இணைந்து பணியாற்றியுள்ளார்.

இப்படத்தில் குரு சோமசுந்தரம் மற்றும் சஞ்சனா நடராஜன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர் என்று கூறப்படுகிறது. இப்படம் நகைச்சுவையாக இருக்கும் என்றும், படத்தின் படப்பிடிப்பு ஜூன் மாதம் தொடங்கி தற்போது சீரான வேகத்தில் நடந்து வருவதாகவும் கூறப்படுகிறது.
ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டில் இருந்து சில படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் பகிரப்பட்டு, இயக்குனர் பா.ரஞ்சித்துடன் இணைந்து படக்குழுவினர் எவ்வாறு படத்தில் பணியாற்றுகிறார்கள் என்பதை இது காட்டுகிறது. படங்களின் பதிவை இங்கே பாருங்கள்

இயக்குனர் பா.ரஞ்சித் தனது ‘நட்சத்திரம் நகர்கிறது’ படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார். நடிகர் விக்ரமுடன் தற்காலிகமாக ‘சியான் 61’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள தனது அடுத்த படத்திற்கான படப்பிடிப்பை ஆகஸ்ட் மாதம் தொடங்கவுள்ளார். விரைவில் கமல்ஹாசனை வைத்து ஒரு படத்தை இயக்கப் போவதாக இயக்குனர் சில மாதங்களுக்கு முன்பு ‘விக்ரம்’ ஆடியோ மற்றும் டிரைலர் வெளியீட்டு விழாவில் தெரிவித்தார்.

No posts to display