எஸ்.ஜே.சூர்யாவின் கடமையைச் செய் படத்தின் முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
எஸ்.ஜே.சூர்யாவின் கடமையைச் செய்  படத்தின் முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

நடிகர்-திரைப்படத் தயாரிப்பாளரான எஸ்.ஜே. சூர்யா மற்றும் யாஷிகா ஆனந்த் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் தமிழ்த் திரைப்படமான கடமையைச் செய், ஆகஸ்ட் 12 ஆம் தேதி பெரிய திரைகளில் வரும், வெள்ளிக்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் தயாரிப்பாளர்கள்.

முன்னதாக முத்தின கத்திரிகா படத்தை இயக்கிய வெங்கட் ராகவன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் படம் இது. நஹர் பிலிம்ஸ் நிறுவனத்துடன் இணைந்து கணேஷ் எண்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் கடமையைச் செய்

படத்திற்கு தடம் புகழ் அருண்ராஜ் இசையமைக்க, வினோத் ரத்னசாமி ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். கடமையாய் செய் படத்தில் ராஜேந்திரன், சார்லஸ் வினோத், வின்சென்ட் அசோகன் மற்றும் ராஜசிம்மன் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்தப் படம் யாஷிகா மற்றும் சூர்யாவுக்கு முதல் திட்டம்.

இதற்கிடையில், கடைசியாக டான் படத்தில் நடித்த சூர்யா, ராதா மோகனின் பொம்மை, மற்றும் விஷாலுடன் மார்க் ஆண்டனி ஆகியோர் பைப்லைனில் உள்ளனர்.

No posts to display