இரவின் நிழல்’ படத்தின் வெற்றிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பார்த்திபனுக்கு வாழ்த்து

0
இரவின் நிழல்’ படத்தின் வெற்றிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் பார்த்திபனுக்கு வாழ்த்து

நடிகர் இயக்குனர் ஆர் பார்த்திபனின் சிங்கிள் ஷாட் நான்-லீனியர் படமான ‘இரவின் நிழல்’ பெரிய திரையில் வெற்றி பெற்றது மற்றும் விதிவிலக்கான படம் பெரும் விமர்சனங்களை பெற்று வருகிறது. பிரபலங்களின் பல பாராட்டுக்களில், இந்தப் பட்டியலில் சமீபத்தில் இணைந்தவர் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்தான்.
ரஜினிகாந்துடன் பார்த்திபன் இருக்கும் படங்களும், சூப்பர் ஸ்டார் எழுதிய பாராட்டுக் குறிப்பும் சமூக வலைதளங்களில் பகிரப்பட்டது

“இரவின் நிழல் திரைப்படம், ஒரே ஷாட்டில் அசாத்திய முயற்சியுடன் பலரது பாராட்டுகளைப் பெற்று உலக சாதனை படைத்து வரும் நிலையில், என் அன்பு நண்பர் பார்த்திபனுக்கு… ஒட்டுமொத்த படக்குழுவினர், மரியாதைக்குரிய ஏ.ஆர்.ரஹ்மான், குறிப்பாக ஒளிப்பதிவாளர் ஆர்தர் வில்சன், எனது பாராட்டுகள் மற்றும் வாழ்த்துகள்” என்று ரஜினிகாந்த் எழுதியுள்ளார்.

முன்னதாக, படத்தின் மேக்கிங் வீடியோவைப் பார்த்த ரஜினிகாந்த், படக்குழுவுக்கு தனது வாழ்த்துகளைப் பகிர்ந்து கொண்டார்.இப்படத்தில் பார்த்திபன், வரலட்சுமி சரத்குமார், ரோபோ சங்கர், பிரிஜிடா சாகா, ஆனந்த் கிருஷ்ணன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

‘இரவின் நிழல்’ உலகின் முதல் நேரியல் அல்லாத ஒற்றை ஷாட் திரைப்படமாகும். பார்த்திபன் இயக்கிய இப்படம், 50 வயது முதியவரை மையமாக வைத்து, பல ஆண்டுகளாக தனது வாழ்க்கையில் கடந்து வந்த பாதைகளைப் பற்றி சிந்திக்கிறது. படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான். படத்தின் ஒளிப்பதிவை ஆர்தர் ஏ வில்சன் செய்துள்ளார்.

முன்னதாக, பார்த்திபன் கூறுகையில், ‘இரவின் நிழல்’ படத்தின் ஷூட்டிங் நாட்களில் இருந்து ஒரு சிறிய திரையிடல் திரைப்படத் திரையிடலுக்கு முன் பார்வையாளர்களுக்காக ஒளிபரப்பப்படும், இது நேரியல் அல்லாத ஒற்றை ஷாட் படம் என்ன என்பதைப் புரிந்துகொள்ள உதவும். படத்திற்கு இடைவேளை தடைகள் இருக்காது என்றும் அவர் கூறினார்.

No posts to display