செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022: மதுரையில் உள்ள கல்லூரிப் பெண்கள் முகத்தை வர்ணம் பூசினர் !!

0
செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022: மதுரையில் உள்ள கல்லூரிப் பெண்கள் முகத்தை வர்ணம் பூசினர் !!

மகாபலிபுரத்தில் நடைபெற உள்ள 44வது செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022ஐ பிரபலப்படுத்தும் வகையில், ஜூலை 28 முதல் ஆகஸ்ட் 10ம் தேதி வரை மதுரையைச் சேர்ந்த கல்லூரி மாணவர்கள் சதுரங்கப் பன்றிகளைப் போல முகத்தில் வர்ணம் பூசி பல்வேறு போட்டிகளில் கலந்து கொண்டனர்.

முன்னதாக வியாழக்கிழமை, தமிழ்நாடு சுற்றுலா வளர்ச்சிக் கழகம் ஜூலை 25 முதல் ஒவ்வொரு 1 மணி நேரத்திற்கும் போட்டியின் காரணமாக சென்னையில் இருந்து மகாபலிபுரத்திற்கு ஐந்து இலவச பேருந்துகளை இயக்க முடிவு செய்தது.

லைட் ஹவுஸ், எல்ஐசி கட்டிடம், வள்ளுவர் கோட்டம், கத்திப்பாரா பாலம், நேப்பியர் பாலம், சென்னை சென்ட்ரல், மகாபலிபுரம் கோவில்களுக்கு அடுத்தபடியாக செஸ் துண்டுகள் அமைக்கப்பட்டு சென்னையில் உள்ள சின்னச்சின்ன இடங்கள் அடங்கிய அனிமேஷன் வீடியோ புதன்கிழமை வெளியிடப்பட்டது.

இப்போட்டிக்காக, தமிழக அரசு, 92.13 கோடி ரூபாய் ஒதுக்கீடு செய்து, உலகம் முழுவதும் இருந்து, 2,500 வீரர்கள் மற்றும் பயிற்சியாளர்கள் பங்கேற்க உள்ளதால், விளையாட்டு ஆர்வலர்கள், சர்வதேச அளவில், தமிழகம் கவரும் மையமாக விளங்கும்.

பூஞ்சேரியில் உள்ள போர்ட்பாயிண்ட் ஷெரட்டன் ஓட்டல் வளாகத்தில் 52,000 சதுர அடி பரப்பளவில் செஸ் விளையாட்டு வீரர்களுக்கான உள் விளையாட்டு அரங்கில் செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டி நடைபெற உள்ளது.

No posts to display