தென்மேற்கு பிரான்சில் காட்டுத் தீயினால் 36,000 பேர் கவலைக்கிடம்

0
தென்மேற்கு பிரான்சில் காட்டுத் தீயினால் 36,000 பேர் கவலைக்கிடம்

பிரான்சின் தென்மேற்குப் பகுதியில் கடந்த வாரத்தில் ஏற்பட்ட இரண்டு பாரிய காட்டுத் தீயினால் குறைந்தது 36,000 பேர் வீடுகளை விட்டு வெளியேற்றப்பட்டதாகவும், 20,600 ஹெக்டேர் நிலம் எரிந்துள்ளதாகவும் பிரெஞ்சு ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

Gironde இல் உள்ள தீ மண்டலங்களுக்கு விஜயம் செய்த போது, ​​பிரெஞ்சு ஜனாதிபதி இம்மானுவேல் மக்ரோன், மரங்களை மீண்டும் நடுவதற்கும், சேதமடைந்த காடுகளை மீண்டும் வளர்ப்பதற்கும் ஒரு பெரிய தேசிய திட்டத்தை அறிவித்தார், பிரான்சின் BFMTV ஐ மேற்கோள் காட்டி Xinhua செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

மக்ரோன் தீயணைப்பு வீரர்களை ஹீரோக்கள் என்று அழைத்தார் மற்றும் தீயை கடக்க Gironde திணைக்களத்தில் உள்ள காவல்துறை மற்றும் தீயணைப்பு வீரர்களுக்கு அவர்களின் ஒற்றுமைக்காக பிரெஞ்சு மக்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தார்.

ஜூலை 12 அன்று வெடித்த காட்டுத் தீ, பிரான்சின் வரலாற்றில் “கடுமையான ஒன்று” என்றும், “ஐரோப்பாவில் மிகவும் நவீனமான” தீயணைப்புப் படையின் வான்வழிப் பிரிவுகள் என்றும் அவர் விவரித்தார்.

ஜிரோண்டேயில் அக்டோபர் வரை தீ எச்சரிக்கை எச்சரிக்கை நீட்டிக்கப்படும் என்று தீயணைப்பு வீரர்கள் தெரிவித்தனர்.

செவ்வாய்க்கிழமை இரவு இரண்டு தீயும் கட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டதாகவும், வரும் நாட்களில் அதிக ஈரப்பதம் தீயை அணைக்க உதவும் என்றும் உள்ளூர் அதிகாரிகள் BFMTV இடம் தெரிவித்தனர்.

No posts to display