வடிவேலு சுறா வில் இருந்து தனது நகைச்சுவை காட்சியை இணையத்தில் வைரல் !!

0
வடிவேலு சுறா வில் இருந்து தனது நகைச்சுவை காட்சியை இணையத்தில் வைரல் !!

சந்திரமுகி படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தின் படப்பிடிப்பில் மும்முரமாக இருக்கும் பழம்பெரும் நகைச்சுவை நடிகர் வடிவேலு, விஜய் நடித்த ‘சுரா’ படத்தின் பிரபலமான நகைச்சுவை காட்சியை மீண்டும் உருவாக்கி இணையவாசிகளின் இதயங்களை மீண்டும் வென்றுள்ளார்.

இந்த வீடியோவை நடிகை ராதிகா சரத்குமார் புதன்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளார், அந்த இடுகைக்கு, “அவர் திரைப்படங்களில் தனது அசாதாரண இருப்பைக் கொண்டு எங்களில் பலரை மகிழ்வித்து மகிழ்ச்சியடையச் செய்துள்ளார். பிரபலமான காட்சியை மீண்டும் உருவாக்கினார். எந்த பிரபலமான திரைப்படக் காட்சி இருந்தது? #laughteristhebestmedicine @offl_Lawrence #Vadivelu @LycaProductions #fun #filmaking #Tamil Cinema #comedy.” (sic)

கிளிப்பில், வடிவேலு ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டில் காணப்படுகிறார் மற்றும் படத்தின் சரியான நகைச்சுவை காட்சியை மீண்டும் உருவாக்குகிறார், அதே உணர்ச்சி மற்றும் வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்துகிறார்.

நகைச்சுவை நடிகரை திரையில் காண ஆவலுடன் காத்திருக்கும் ஏராளமான தமிழ் சினிமா ரசிகர்களுக்கு இந்த கிளிப் புன்னகையை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

சுரா’ எஸ்பி ராஜ்குமாரால் இயக்கப்பட்டது மற்றும் படத்தின் நகைச்சுவைக் காட்சியில் வடிவேலு ஒரு கிளாசிக்கல் இசைக் கச்சேரியில் கலந்துகொள்கிறார், அங்கு அவர் மாரடைப்புக்கு வழிவகுக்கும் என்பதால் பாடகரின் குரலை உயர்த்த வேண்டாம் என்று கிண்டல் செய்தார்.

இதற்கிடையில், வடிவேலு மற்றும் நடிகர்-திரைப்படத் தயாரிப்பாளரான ராகவா லாரன்ஸ் முக்கிய வேடங்களில் பி வாசுவால் சந்திரமுகி 2 மீண்டும் இயக்கப்படுகிறது.

முன்னதாக, வடிவேலு நடன இயக்குனர்-நடிகர்-இயக்குனர் பிரபுதேவாவுடன் இணைந்து ‘சிங் இன் தி ரெய்ன்’ என்ற நகைச்சுவை காட்சியை பாடிய வீடியோ காட்சி சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்ட் ஆனது.

சந்திரமுகியின் தொடர்ச்சியைத் தவிர, வடிவேலுவிடம் ‘நை சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ்’ படத்திலும் ஷிவானி நாராயணன் கதாநாயகியாகவும், ஆனந்த் ராஜ் மற்றும் சேசு முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்திற்கு சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைத்துள்ளார்.

No posts to display