இன்றைய ராசிபலன் இதோ 21.07.2022 !!

0
இன்றைய ராசிபலன் இதோ 21.07.2022 !!

மேஷம்: மனஅழுத்தத்தை நிர்வகிப்பது உங்களுக்கு இப்போது இருந்ததை விட முக்கியமானதாக இருந்ததில்லை. சில நேரங்களில், நீங்கள் சரியாக என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை உங்கள் துணையிடம் விளக்குவது அவசியமாக இருக்கலாம். உங்கள் தட்டில் பல பணிகள் இருப்பதால், நீங்கள் உதவி கேட்க தயங்கலாம், அவ்வாறு செய்வது காதல் உறவில் உங்கள் மதிப்பைக் குறைக்கலாம். இந்த மனநிலையைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் அவர்களை அனுமதித்தால் உங்கள் தோழர் சில அழுத்தங்களை அகற்றுவார்.

ரிஷபம்: உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் எதிர்காலம் என்னவென்று உங்களுக்குத் தெரியாது. உங்கள் தலையில் உள்ள சில அற்புதமான சூழ்நிலைகள் நிறைவேறும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள். ஒரு உறவில், உங்கள் முயற்சிகளில் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களின் ஆதரவைப் பெறலாம். நீங்களும் அவர்களும் எவ்வளவு அதிகமாக அரட்டை அடிக்கிறார்களோ, அவ்வளவுக்கு அவர்கள் சாதகமாக பதிலளிப்பார்கள். அன்றாட வாழ்க்கையின் சிரமத்தை விட்டுவிட்டு உங்கள் இதயத்தைப் பின்பற்றுங்கள்.

மிதுனம்: இன்று, ஒரு தோழருடன் உரையாடல்கள் தீவிரமாக சூடாகலாம். ஒரு குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருக்கு உங்கள் அன்பையும் பாராட்டையும் தெரிவிக்க நீங்கள் பயன்படுத்தும் வார்த்தைகள் அர்த்தமும் உணர்ச்சியும் நிறைந்ததாக இருக்கலாம். ஒருவரையொருவர் நன்கு தெரிந்துகொள்ள, உங்கள் அன்றாட வியாபாரத்தை நீங்கள் ஒன்றாகச் செய்ய வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், வேலை மோகம் பற்றி புதிதாக ஏதாவது கற்றுக்கொள்ளலாம்

கடகம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இப்போது எவ்வளவு சிக்கலானதாக இருந்தாலும், ஆரம்ப மற்றும் அடிக்கடி தொடர்புகொள்வதன் மூலம் நிறையப் பெறலாம். நீங்கள் நேர்மையாகவும் வெளிப்படையாகவும் இருக்கும் வரை, அதை வெளியே எடுப்பதில் உங்களுக்கு எந்த பிரச்சனையும் இருக்கக்கூடாது. உங்கள் எண்ணங்களின் பதிவை வைத்திருப்பது, உங்கள் தோழரிடம் சொல்ல வேண்டிய முக்கியமான எதையும் மறந்துவிடாதீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்த உதவுகிறது. நீங்கள் பல விஷயங்களைப் பற்றி யோசித்துக்கொண்டிருப்பீர்கள்.

சிம்மம்: சில சமயங்களில், நீங்கள் எதையாவது அதிகமாகச் செய்தாலும், அது நீங்கள் எதிர்பார்த்தது போல் நடக்காதபோது, ​​உங்கள் வாழ்க்கை உங்களிடமிருந்து விலகிச் செல்கிறது என்ற எண்ணத்தை நீங்கள் பெறலாம். கடந்த காலம் கடந்தது, ஆனால் இந்த உண்மையை ஏற்றுக்கொள்வது மிகவும் வரவேற்கத்தக்க எதிர்காலத்திற்கு வழி வகுக்கும். மீண்டும் தொடங்கும் திறன் உங்களிடம் உள்ளது, மேலும் நீங்கள் நினைத்துப் பார்க்காத வகையில் நீங்கள் தியாகம் செய்த அனைத்தையும் மீண்டும் பெறுவீர்கள்.

கன்னி: உங்கள் மீது நம்பிக்கையுடன் இருங்கள். நீங்கள் பிரிந்துவிட்டீர்கள் என்று நீங்கள் நம்பும்போது, ​​​​புதிய ஃப்ளாஷ்பேக் மேற்பரப்புகள், உங்கள் கவனத்தை எங்கு செலுத்த வேண்டும் என்பதை மறு மதிப்பீடு செய்யும்படி கட்டாயப்படுத்துகிறது. நீங்கள் என்ன செய்தீர்கள் என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ளாவிட்டாலும், சில சுயபரிசோதனைகளும் நேரமும் உங்களுக்கு ஒரு புதிய நபரை நேசிக்கும் நிலைக்கு வர உதவும், அது நீங்களே இருந்தாலும் கூட.

துலாம்: உங்கள் இலட்சியங்களை மறுபரிசீலனை செய்ய நீங்கள் தயாராக இருந்தால், மாற்றம் உங்களுக்கு அடிவானத்தில் உள்ளது. இன்று, நீங்கள் வெளிப்படுத்தும் உண்மையான நம்பிக்கையை பிரதிபலிக்கும் ஒரு துணையைத் தேர்ந்தெடுக்கும் அளவுக்கு நீங்கள் உண்மையில் உங்களை நேசிக்கிறீர்களா என்பது தெளிவாகிவிடும். இப்போது அப்படி இல்லை என்று நீங்கள் நினைத்தால், உங்கள் மனநிலையை மாற்றி, உங்கள் பார்வைக்கு ஏற்ப வாழக்கூடிய ஒருவரைத் தேட இதுவே சரியான நேரம்.

விருச்சிகம்: காதல் மற்றும் காதல் என்று வரும்போது, ​​நீங்கள் அதிகம் செய்ய தயாராக உள்ளீர்கள். ஊர்சுற்றுவது வேடிக்கையாக இருந்த நாட்கள் போய்விட்டன, அதற்குக் காரணம் நீங்கள் வளர்ந்து, உறவில் நீங்கள் என்ன விரும்புகிறீர்கள் என்பதை உணர்ந்துவிட்டதால் தான். உங்கள் தேடலில், நீங்கள் இன்னும் நிலையான மற்றும் நீடித்த ஒன்றைத் தேடுகிறீர்கள். அதன் பொருட்டு ஒருவருடன் உறவு வைத்திருப்பது இனி உங்கள் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியின் ஆதாரமாக இருக்காது, இது எதிர்காலத்திற்கு நல்லது.

தனுசு: நீங்கள் காதலிக்கும்போது, ​​நீங்கள் அதிக முயற்சி எடுக்க வேண்டும், அது எப்போதும் மகிழ்ச்சியாக இருக்காது. உங்கள் உறவு எந்த திசையில் செல்கிறது என்று உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், உங்கள் உள்ளுணர்வு மற்றும் உள்ளுணர்வை நம்புங்கள். உங்கள் பங்குதாரர் நீங்கள் அதிகமாக மதிக்கக்கூடிய மற்றும் நேசிக்கக்கூடிய ஒருவராக பரிணமிக்கும் வரை காத்திருப்பதற்குப் பதிலாக, அவர்களுடனான உங்கள் உறவை மேம்படுத்த நீங்கள் ஏதாவது செய்ய முடியுமா என்று உங்களை நீங்களே கேட்டுக்கொள்ளுங்கள்.

மகரம்: ஒவ்வொரு உறவிலும் ஒரு ரகசியம் வெளிப்படும், நீங்கள் மற்றவரைப் பற்றி அறிந்து கொள்வதோடு உங்களைப் பற்றி மேலும் அறிந்து கொள்வீர்கள். நீங்கள் ஒரு நபராக முதிர்ச்சியடைந்து வருகிறீர்கள், மேலும் இது சூழ்நிலையிலிருந்து பின்வாங்கி அதை புறநிலையாகப் பார்க்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. உங்களைப் பற்றிய சிறந்த பதிப்பாக மாறுவதற்கான பாதையில் இருப்பதால் நீங்கள் பரவசமாக இருந்தால், சிந்திக்க வேண்டிய நேரம் இது. உறவுகளைப் பொருத்தவரை இது ஒரு கற்றல் வளைவு.

கும்பம்: நேர்மையாகவும் உற்சாகமாகவும் இருங்கள், நீங்கள் உங்கள் பிணைப்பை வலுப்படுத்தி, அதை இன்னும் நிறைவாக மாற்ற முடியும். உங்கள் உறவில் காலப்போக்கில் அரித்துக்கொண்டிருக்கும் உணர்வுகளை விட்டுவிட்டு, அதன் அடியில் உண்மையில் என்ன நடக்கிறது என்பதைக் கண்டறியவும். உங்கள் எண்ணங்களையும் உணர்வுகளையும் வெளிப்படையாக வெளிப்படுத்துவதன் மூலம் உங்கள் துணையுடன் விஷயங்களைத் தீர்த்துக் கொள்ளலாம், எனவே உங்கள் உள்ளுணர்வைக் கேளுங்கள். உங்கள் துணையை நம்புங்கள்.

மீனம்: இன்று உங்கள் துணையுடன் நேரத்தை செலவிடுவதை ஒரு குறியீடாக ஆக்குங்கள், ஏனெனில் அவர்கள் உங்களுக்கு ஆதரவு மற்றும் ஸ்திரத்தன்மையின் அற்புதமான ஆதாரமாக இருப்பார்கள். ஆரோக்கியமான மற்றும் நீடித்த உறவைப் பெற, உங்கள் துணையுடன் அதே முயற்சியில் ஈடுபட வேண்டும். ரொமாண்டிக் சைகைகள் மூலம் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு உங்கள் பாசத்தை வெளிப்படுத்த இது சரியான வாய்ப்பு.

No posts to display