சிவகார்த்திகேயனுக்கு சிபாரிசு செய்து வாய்ப்பு வாங்கிக் கொடுத்தார் தல அஜித் !! வைரலாகும் தகவல் இதோ

0
சிவகார்த்திகேயனுக்கு சிபாரிசு செய்து வாய்ப்பு வாங்கிக் கொடுத்தார் தல அஜித் !! வைரலாகும் தகவல் இதோ

இயக்குனர் எச் வினோத் அஜித்துடன் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படத்திற்காக இணைந்துள்ளார், இது நடிகரின் 61வது படமாகும், மேலும் படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘ஏகே 61’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது.

Ak fans

ஆர்வமுள்ள இயக்குனர் தற்போது படத்தின் சில சிறிய பகுதிகளை முன்னணி நடிகர் இல்லாமல் படமாக்கி வருவதாக கூறப்படுகிறது. படத்தின் ஆக்‌ஷன் காட்சியை படமாக்கிக் கொண்டிருந்த போது, ​​சென்னை வண்டலூர் அருகே ரசிகர்களால் இயக்குனரை பார்த்தார். எனவே, ரசிகர்கள் அந்த இடத்தில் இருந்து சில வீடியோக்களையும் படங்களையும் கைப்பற்றியுள்ளனர். அதன்படி, குழுவினர் ஒரு பிரிட்ஜ் ஆக்ஷன் காட்சியை ஃபைட்டர்கள் குழுவுடன் படமாக்கி கொண்டிருந்தனர். இது போன்ற வீடியோக்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

சிவகார்த்திகேயன் தற்போது நடித்து முடித்துள்ள ’Prince ’ ப்ரின்ஸ் மற்றும் அயலான் திரைப்படம் வரும் டிசம்பரில் வெளியாக உள்ள நிலையில் அடுத்ததாக அவர் நடிக்கும் ’இன்று நேற்று நாளை’ இயக்குனரின் படத்திலும், விக்னேஷ் சிவன் இயக்கும் படத்திலும் நடிக்கவுள்ளார். ஆனால் இந்த இரண்டு படங்களுமே தற்போது தயாரிப்பு தரப்பில் ஒருசில சிக்கல்களில் உள்ளதாக கூறப்படுகிறது

இந்த நிலையில் இந்த இரண்டு படங்களையும் போனிகபூர் டேக் ஓவர் செய்து தன்னுடைய தயாரிப்பில் தயாரிக்க முன்வந்திருப்பதாக செய்திகள் வெளிவந்து கொண்டிருக்கின்றது

போனிகபூர் சமீபத்தில் அஜித்தின் ’நேர்கொண்ட பார்வை’ மற்றும் வலிமை திரைப்படத்தை தயாரித்து விட்டு தற்போது 61 அதே அஜித்தின் ’’ என்ற படத்தை தயாரித்து வருகிறார். இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு நடைபெற்று வருகிறது .

இந்த நிலையில் சமீபத்தில் சிவகார்த்திகேயனின் இரண்டு படங்களையும் போனிகபூர் டேக் ஓவர் செய்வது குறித்த பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்றதாகவும், இந்த பேச்சுவார்த்தையின் போது சிவகார்த்திகேயன் குறித்து அஜித் கருத்து கேட்டதாகவும், அஜித், சிவகார்த்திகேயன் குறித்து நல்லவிதமாக கூறியதை அடுத்து, இந்த இரண்டு படங்களையும் போனிகபூர் தயாரிக்க ஒப்புக்கொண்டதாகவும் இதுகுறித்த அறிவிப்பு விரைவில் வெளிவரும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

No posts to display