ரஜினியின் ஜெயிலர் இந்த தேதியில் பூஜையுடன் தொடங்குமா? வெளியான சூப்பர் அப்டேட் !!

0
ரஜினியின் ஜெயிலர் இந்த தேதியில் பூஜையுடன் தொடங்குமா? வெளியான சூப்பர் அப்டேட் !!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் தனது 169வது படத்திற்காக முதன்முறையாக பெஸ்ட் இயக்குனர் நெல்சன் திலீப்குமாருடன் இணைகிறார். இப்போது ஜெயிலர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் என்னவென்றால், படம் ஒரு நல்ல தேதியில் முஹுரத் பூஜையுடன் தொடங்க உள்ளது.

இப்படம் ஆகஸ்ட் மாதம் தொடங்கும் என்று நாங்கள் ஏற்கனவே தெரிவித்திருந்த நிலையில், இந்த படத்தைப் பற்றிய சமீபத்திய புதுப்பிப்பு என்னவென்றால், ஆகஸ்ட் 3 ஆம் தேதி அனைத்து நட்சத்திரங்களும் நிகழ்வில் கலந்துகொள்ள முஹுரத் பூஜை நடைபெறும்.

இந்த படம் ஒரு அதிரடி திரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது, அங்கு ஒரு கும்பல் குழு ஜெயில்பிரேக்கைத் திட்டமிடுகிறது, சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் ஒரு அனுபவம் வாய்ந்த ஜெயிலராக நடிக்கிறார், அவர் ஜெயில்பிரேக்கை நிறுத்துகிறார். இப்படத்தில் பிரியங்கா மோகன், சிவராஜ்குமார், ஐஸ்வர்யா ராய், ரம்யா கிருஷ்ணன் மற்றும் பலர் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில், இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் குழுவில் உள்ளார், மற்ற நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் பற்றிய கூடுதல் விவரங்கள் விரைவில் வெளியிடப்படும், ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் பெண் கதாநாயகியாக இருக்கலாம் என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன.

No posts to display