பஞ்சாப் முதல்வர் பகவந்த் மான் டெல்லி மருத்துவமனையில் அனுமதி

0
பஞ்சாப் முதல்வர் பகவந்த் மான் டெல்லி மருத்துவமனையில் அனுமதி

பஞ்சாப் முதல்வர் பகவந்த் மான் தில்லியில் உள்ள மருத்துவமனையில் புதன்கிழமை அதிகாலை அனுமதிக்கப்பட்டதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. உடல்நலக்குறைவு காரணமாக டெல்லி அப்பல்லோ மருத்துவமனையில் மான் சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டார்.

முதலமைச்சருக்கு வயிற்று வலி இருந்ததை தொடர்ந்து பரிசோதித்த மருத்துவர்கள் அவருக்கு நோய் தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது.

புதன்கிழமை, அமிர்தசரஸ் அருகே பஞ்சாப் காவல்துறையினருடன் நடந்த கடும் துப்பாக்கிச் சூட்டில் இரண்டு சித்து மூஸ் வாலா கொலையாளிகள் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதை அடுத்து, மாநிலத்தில் குண்டர்களுக்கு எதிரான நடவடிக்கையை வெற்றிகரமாகச் செயல்படுத்தியதற்காக காவல்துறை மற்றும் குண்டர் தடுப்புப் பணிக்குழுவை மான் பாராட்டினார். ஒரு அதிகாரி.

கொல்லப்பட்ட குண்டர்கள் ஜக்ரூப் சிங் ரூபா மற்றும் மன்பிரீத் சிங் என அடையாளம் காணப்பட்டது, அவர்களிடமிருந்து ஒரு ஏகே 47 மற்றும் துப்பாக்கி என்கவுண்டருக்குப் பிறகு மீட்கப்பட்டது.

முதல்வர் அலுவலகம் (சிஎம்ஓ) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், மாநிலத்தில் உள்ள குண்டர்கள் மற்றும் சமூக விரோதிகளுக்கு எதிராக மாநில அரசு தீர்க்கமான போரைத் தொடங்கியுள்ளதாகவும், உறுதிமொழியின்படி, பஞ்சாப் காவல்துறைக்கு பெரும் வெற்றி கிடைத்துள்ளதாகவும் முதல்வர் கூறினார். அமிர்தசரஸில் குண்டர் தடுப்பு நடவடிக்கையில் வெற்றி.

இந்த மாத தொடக்கத்தில் ஜூலை 21 அன்று, மான், டாக்டர் குர்ப்ரீத் கவுரை பாரம்பரிய சீக்கிய ‘ஆனந்த் கராஜ்’ திருமண விழாவில் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த பஞ்சாப் சட்டமன்றத் தேர்தலில் ஆம் ஆத்மி கட்சி (AAP) தலைவர் பகவந்த் மான், மார்ச் 16 அன்று பஞ்சாப் முதல்வராக பதவியேற்றார், ஆம் ஆத்மி கட்சி சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த பஞ்சாப் சட்டமன்றத் தேர்தலில் 92 இடங்களை வென்று, அதன் பெரும்பாலான போட்டியாளர்களை ஓரம் கட்டுக்குள் தள்ளியது. 117 உறுப்பினர்களை கொண்ட சட்டசபையில் 18 இடங்களில் காங்கிரஸ் வெற்றி பெற்றது.

No posts to display