பரத்தின் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான புதிய அப்டேட் இதோ !!

0
பரத்தின் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான புதிய அப்டேட் இதோ !!

வரவிருக்கும் ஸ்லாஷர் த்ரில்லர் மிரலின் பின்னணியில் உள்ள குழுவினர் தங்கள் முன்னணி நடிகர் பரத்தின் பிறந்தநாளைக் கொண்டாடும் வகையில், இரண்டாவது பார்வை போஸ்டரை வெளியிட்டுள்ளனர். அறிமுக இயக்குனர் சக்திவேல் இயக்கிய மற்றும் ஆக்சஸ் ஃபிலிம் ஃபேக்டரி தயாரிப்பில், மிராலின் நடிகர்கள் பரத், வாணி போஜன், கே எஸ் ரவிக்குமார், மீராகிருஷ்ணன், ராஜ்குமார் மற்றும் காவ்யா அறிவுமணி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் / பாடகர் பிரசாத் எஸ் என் இசையமைக்கிறார், சுரேஷ் பாலா ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், கலைவாணன் ஆர் படத்தொகுப்பைக் கையாளுகிறார். ஆக்சஸ் ஃபிலிம் ஃபேக்டரி ஓ மை கடவுளே, ராட்சசன், இளங்கலை போன்ற வெற்றிப் படங்களைத் தயாரித்து அறியப்படுகிறது.

இப்படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் மோஷன் போஸ்டரை நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டிருந்தார். இத்திரைப்படம் பரத் நடித்த ஒரு பொறியியலாளரைச் சுற்றி வருகிறது, அவரது மனைவியாக வாணி போஜன் நடிக்கிறார். ஸ்லாஷர்-த்ரில்லர் வகையைச் சேர்ந்த கதை, காற்றாலை பண்ணையைச் சுற்றியுள்ள நிகழ்வுகளைப் பின்தொடர்கிறது.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னை, தென்காசி, அம்பாசமுத்திரம் மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் நடைபெற்றுள்ளது. படத்தின் ஸ்ட்ரீமிங் உரிமையை டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் பெற்றுள்ளது. படத்தின் வெளியீட்டு தேதியை படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் உறுதிப்படுத்தவில்லை.

No posts to display