‘மாநாடு’ தெலுங்கு ரீமேக்கில் சிம்பு வேடத்தில் நடிப்பது யார் தெரியுமா ?

0
‘மாநாடு’ தெலுங்கு ரீமேக்கில் சிம்பு  வேடத்தில் நடிப்பது யார் தெரியுமா ?

எஸ்.ஜே.சூர்யா மற்றும் சிம்பு முக்கிய வேடங்களில் நடித்த வெங்கட் பிரபுவின் ‘மாநாடு’ திரைப்படம் 2021 ஆம் ஆண்டின் பிளாக்பஸ்டர் ஆகும். இப்படம் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்டது மற்றும் நவம்பர் 25 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியானபோது பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ. 100 கோடிக்கு மேல் வசூலித்தது. திரைப்படம் ஒரு அறிவியல் புனைகதை. த்ரில்லர் மற்றும் தமிழ் சினிமாவில் டைம்-லூப் கருத்தை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட படம் இதுவே முதல்முறை.

இப்படம் தமிழில் மட்டும் வெளியாகி இந்தியா முழுவதும் வெற்றி பெற்றது. பின்னர், ‘மாநாடு’ படத்தின் தெலுங்கு, மலையாளம், ஹிந்தி மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் ரீமேக் உரிமையை சுரேஷ் டக்குபதி ஜனவரி 2022 இல் வாங்கினார். இப்போது, ​​படத்தின் தெலுங்கு ரீமேக்கில் நடிகர் ராணா டக்குபதி சிம்புவாக நடிக்கிறார் என்று ஒரு புதிய சலசலப்பு உள்ளது. . முதலில் நாக சைதன்யாவை நடிக்க வைக்க திட்டமிட்டிருந்த நிலையில் தற்போது ராணா டக்குபதி மீண்டும் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

வெங்கட் பிரபு நாக சைதன்யாவுடன் நடிக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்த பிறகு இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதுகுறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் படக்குழுவினரிடம் இருந்து வெளியாகவில்லை.

சுரேஷ் காமாட்சி தயாரிப்பில், ‘மாநாடு’ படத்தில் சிம்பு, எஸ்.ஜே.சூர்யா, கல்யாணி பிரியதர்ஷன், எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர், ஒய்.ஜி.மகேந்திரன், பிரேம்கி, கருணாகரன், மனோஜ் பாரதிராஜா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். படத்திற்கான இசை மற்றும் பின்னணி இசையை யுவன் ஷங்கர் ராஜா அமைத்துள்ளார்.

No posts to display