‘லிங்கா’ படத்தின் கதை குறித்து கே.எஸ்.ரவிக்குமார் கூறிய அதிர்ச்சி தகவல் !! அதிர்ச்சியில் ரஜினி

0
‘லிங்கா’ படத்தின் கதை குறித்து கே.எஸ்.ரவிக்குமார் கூறிய  அதிர்ச்சி தகவல் !! அதிர்ச்சியில் ரஜினி

தமிழ் சினிமாவின் சிறந்த கமர்ஷியல் இயக்குனர்களில் ஒருவர் கே.எஸ்.ரவிக்குமார், தமிழில் ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன், விஜய், அஜித், சூர்யா, போன்ற முன்னணி ஹீரோக்களுடன் பணியாற்றியவர். கே.எஸ்.ரவிக்குமார் கடைசியாக தமிழில் ரஜினிகாந்த் நடித்த ‘லிங்கா’ படத்தை இயக்கினார், அந்த படத்தின் தோல்வியால் இயக்குனர் தமிழ் படங்களை இயக்குவதில் இருந்து விலகி இருந்தார். தற்போது, ​​’லிங்கா’ கதையில் ரஜினிகாந்த் மாற்றங்களைச் செய்ததாக, சமீபத்தில் யூடியூப் சேனலுக்கு அளித்த பேட்டியில், கே.எஸ்.ரவிக்குமார் சில அதிர்ச்சிகரமான அறிக்கைகளை தெரிவித்துள்ளார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, ‘லிங்கா’ படத்திற்காக வேலை செய்யும் போது, ​​ரஜினிகாந்த் தனது கதாபாத்திரம் ராஜா லிங்கேஸ்வரன் இடம்பெறும் காட்சிகளைப் பார்த்ததாகவும், அந்தக் காட்சிகளால் மிகவும் ஈர்க்கப்பட்டதாகவும், அந்த காட்சிகளை படத்தில் வைக்குமாறு இயக்குனரிடம் கேட்டுக் கொண்டார். இருப்பினும், இயக்குனருக்கு கதைக்கு மற்றொரு யோசனை இருந்தது, மேலும் ராஜா லிங்கேஸ்வரனின் பகுதிகளை நறுக்கி, ரஜினிகாந்தின் இளைய பதிப்பு லிங்காவை அதிக நேரம் வைத்திருக்க விரும்பினார்.

நடிகரின் விருப்பத்தின் பேரில், இயக்குனர் கதையில் மாற்றங்களைச் செய்தார். அதுமட்டுமின்றி, படத்தை ரஜினியின் பிறந்தநாளில் (டிசம்பர் 12) வெளியிட விரும்புவதால், படத்தின் வேலைகளை விரைவாக முடிக்குமாறு தயாரிப்பு நிறுவனமும் தனக்கு அழுத்தம் கொடுத்ததாக இயக்குனர் கூறினார். எனவே, கே.எஸ்.ரவிக்குமார் ஒரு முறையற்ற படத்தை வழங்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது, இது தோல்விக்கு காரணம் என்று இயக்குனர் கூறினார்.

ரஜினிகாந்துக்கு எதிராக கே.எஸ்.ரவிக்குமார் கூறிய இந்த கருத்து சமூக வலைதளங்களில் விவாதமாக மாறியுள்ளது.

No posts to display