காலை எழுந்தவுடன் வெறும் வயிற்றில் தேன் குடித்தால் போதும்.. உடல் எடை குறைவதுடன் மேலும் பல நன்மைகள்

0
காலை எழுந்தவுடன்  வெறும் வயிற்றில் தேன் குடித்தால் போதும்.. உடல் எடை குறைவதுடன் மேலும் பல நன்மைகள்

தேனை உட்கொள்வது உங்கள் ஆரோக்கியத்திற்கு பல வழிகளில் நன்மை பயக்கும். தேனில் வைட்டமின் சி, வைட்டமின் பி6, கார்போஹைட்ரேட், அமினோ அமிலங்கள் போன்ற ஊட்டச்சத்து கூறுகள் நிறைந்துள்ளன. ஆனால் வெறும் வயிற்றில் தேனை உட்கொள்வது உங்களுக்கு அதிக நன்மை பயக்கும். காலையில் வெறும் வயிற்றில் தேனை உட்கொண்டால், உடல் எடை குறையவும், சளி தொல்லை நீங்கவும், நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை வலுப்படுத்தவும் உதவுகிறது. இதனுடன், தேனில் உள்ள பாக்டீரியா எதிர்ப்பு பண்புகள் தொண்டை புண் மற்றும் தொற்றுநோயிலிருந்து உங்களை பாதுகாப்பதில் வைப்பதில் உதவியாக இருக்கும்.

வெறும் வயிற்றில் வெதுவெதுப்பான நீரில் தேன் கலந்து குடிக்கலாம். இது தவிர, இளஞ்சூடான பாலுடன் தேனையும் சேர்த்து சாப்பிடலாம். இது நாள் முழுவதும் உங்கள் மன அழுத்தத்தையும் குறைக்கலாம். வெறும் வயிற்றில் தேன் சாப்பிடுவதால் கிடைக்கும் நன்மைகள் குறித்து தற்போது பார்க்கலாம்..

எடை இழப்புக்கு நன்மை பயக்கும் : இன்றைய காலகட்டத்தில் அனைவரும் ஃபிட்டாக இருக்க விரும்புகிறார்கள். அத்தகைய சூழ்நிலையில், நான் ஜிம்மிற்கு செல்வது, நடைபயிற்சி மற்றும் உடற்பயிற்சிகளை பின்பற்றுகிறோம். ஆனால் உடல் எடையை குறைக்க வெறும் வயிற்றில் வெதுவெதுப்பான நீரில் தேன் கலந்து சாப்பிடலாம். இது உடலில் சேரும் கூடுதல் கொழுப்பைக் குறைக்க உதவுகிறது. நீங்கள் விரும்பினால், அதனுடன் எலுமிச்சை அல்லது சீரகப் பொடியையும் சேர்க்கலாம். இது உங்கள் உடலுக்கு ஒரு நச்சு எதிர்ப்பு நீராகப் பயன்படும்.

இருமல் பிரச்சனை :தொண்டை வலியைப் போக்க தேனையும் உட்கொள்ளலாம். அதன் பாக்டீரியா எதிர்ப்பு பண்புகள் சளியை அகற்ற உதவுவதோடு உங்கள் இருமலையும் எளிதாக்கும். காலையில் வெதுவெதுப்பான நீரில் கலந்து குடிக்கலாம். இது தொண்டைக்கு மிகுந்த நிவாரணம் அளிக்கிறது.

நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தை வலுப்படுத்துதல் : நோய்களைத் தவிர்ப்பதற்கு உங்களிடம் இருப்பது மிகவும் முக்கியம். இதற்காக நாம் பல பொருட்களை உட்கொள்கிறோம், ஆனால் தேன் உட்கொள்வது உங்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். உண்மையில், தேனில் உள்ள ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட் மற்றும் ஆன்டி-பாக்டீரியல் பண்புகள் நோய்த்தொற்றுகளில் இருந்து விலகி இருக்க உதவும். வெறும் வயிற்றில் சாப்பிடலாம். துளசி இலையுடன் தேனையும் சேர்த்து சாப்பிடலாம். இது மிகவும் லாபகரமாகவும் இருக்கலாம்.

பருக்களை நீக்கவும் :முகப்பரு மற்றும் பருக்கள் பிரச்சனை பலரை மிகவும் தொந்தரவு செய்கிறது. குறிப்பாக எண்ணெய் பசை சருமம் உள்ளவர்களுக்கு பருக்கள் வருவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். அத்தகைய சூழ்நிலையில், தேனில் உள்ள ஊட்டச்சத்துக்கள் முகப்பரு பிரச்சனையில் இருந்து உங்களை விடுவிக்கும். இதற்கு, தேனையும் உட்கொண்டு, இரவில் தோலில் தடவி தூங்கலாம். இதனால் முகப்பருவை விரைவில் போக்கலாம்.

தொண்டை புண் :பொதுவாக, பலர் தொண்டை புண் பிரச்சனையால் அடிக்கடி தொந்தரவு செய்கிறார்கள். அத்தகைய சூழ்நிலையில், தொண்டை புண் நீக்க, நீங்கள் வெறும் வயிற்றில் செலரி அல்லது இஞ்சியுடன் ஒரு ஸ்பூன் தேன் சாப்பிடலாம். இது உங்கள் தொண்டை வலிக்கு நிறைய நிவாரணம் அளிக்கும்.

No posts to display