கள்ளக்குறிச்சி வன்முறை: போராட்டத்திற்கு 2 நாட்களுக்கு முன்பு உளவுத்துறை போலீசாரை எச்சரித்தது

0
கள்ளக்குறிச்சி வன்முறை: போராட்டத்திற்கு 2 நாட்களுக்கு முன்பு உளவுத்துறை போலீசாரை எச்சரித்தது

கலவரம் ஏற்படுவதற்கு முன்னதாக இரண்டு நாட்களுக்கு முன்னரும், 10 தடவைகளுக்கும் மேலாக மாவட்ட காவல்துறையினரை எச்சரித்ததாக உளவுத்துறை பணியகம் வியாழக்கிழமை வெளிப்படுத்தியதாக தினத்தந்தி செய்தியில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மாணவர் அமைப்புகளும் வேறு அமைப்புகளும் இணைந்து பள்ளிக்கு சேதம் விளைவிக்க வாய்ப்பு இருப்பதாக கடந்த ஜூலை 15ஆம் தேதி புலனாய்வுப் பிரிவு எச்சரித்திருந்தது தெரியவந்துள்ளது. அதுமட்டுமின்றி, கலவரம் நடப்பதற்கு 2 நாட்களுக்கு முன், விழுப்புரம், கள்ளக்குறிச்சி மாவட்ட போலீஸ் அதிகாரிகளுக்கும் அதிகாரிகள் எச்சரித்தும், மாவட்ட போலீசார் இந்த எச்சரிக்கைக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்காமல், வாடிக்கையாக எடுத்துக்கொண்டு அலட்சியமாக இருப்பது தெரிய வந்துள்ளது

இந்த விவகாரம் தற்போது மாவட்ட காவல்துறைக்கும், உளவுத்துறைக்கும் இடையே பிரச்சனையாக உருவெடுத்துள்ளது. மாவட்ட காவல் துறையினர் எச்சரிக்கையையும், உரிய முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளையும் எடுக்காததால்தான் கலவரம் நடந்ததாகக் குற்றச்சாட்டுகள் எழுந்துள்ளன.

மேலும், இப்பிரச்னையில், உளவுத்துறை அளித்த அறிக்கை, மாவட்ட எஸ்.பி.,யின் சிறப்புக் காவல் கண்காணிப்பாளரின் கவனத்துக்கு உரிய முறையில் கொண்டு செல்லப்பட்டதா என்பது குறித்தும் விசாரணை நடந்து வருகிறது.

மாணவர் உயிரிழந்த சம்பவம் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் பரவியதை அடுத்து, ஞாயிற்றுக்கிழமை போராட்டக்காரர்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

சின்னசேலத்தில் உள்ள தனியார் குடியிருப்புப் பள்ளியில் 12-ம் வகுப்பு படித்து வந்த 17 வயது சிறுமி ஜூலை 13-ம் தேதி விடுதி வளாகத்தில் இறந்து கிடந்தார். பிரேத பரிசோதனையில் சிறுமி இறப்பதற்கு முன் காயங்களுக்கு உள்ளாகியுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

No posts to display