தி கிரே மேன் பிரீமியரில் வேஷ்டி சட்டை அணிந்து வந்த தனுஷ் !!வைரலாகும் வீடியோ

0
தி கிரே மேன் பிரீமியரில் வேஷ்டி சட்டை  அணிந்து வந்த தனுஷ் !!வைரலாகும் வீடியோ

ஜூலை 22 அன்று பிரபல ஸ்ட்ரீமிங் தளமான நெட்ஃபிளிக்ஸில் விரைவில் ஒளிபரப்பப்படும் ருஸ்ஸோ பிரதர்ஸ் திரைப்படமான ‘தி கிரே மேன்’ படத்தில் கொலையாளியாக நடித்த நடிகர் தனுஷ், படத்தின் மும்பை பிரீமியரில் தென்னிந்திய பாரம்பரிய உடையில் வேஷ்டி அணிந்திருந்தார்

ஜூலை 22 அன்று பிரபல ஸ்ட்ரீமிங் தளமான நெட்ஃபிளிக்ஸில் விரைவில் ஒளிபரப்பப்படும் ருஸ்ஸோ பிரதர்ஸ் திரைப்படமான ‘தி கிரே மேன்’ படத்தில் கொலையாளியாக நடித்த நடிகர் தனுஷ், படத்தின் மும்பை பிரீமியரில் தென்னிந்திய பாரம்பரிய உடையில் வேஷ்டி அணிந்திருந்தார்

தனுஷ் இந்த படத்தில் எப்படி முடிந்தது என்று தனக்குத் தெரியாது என்றும், மேற்கத்திய நாடுகளில் இருந்து திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் இந்தியாவிற்கு அதிக திறமைகளை வெளிப்படுத்த தொடர்ந்து வருகிறார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.

ருஸ்ஸோ பிரதர்ஸ் இயக்கிய ‘தி கிரே மேன்’ ஒரு அதிரடி திரில்லர். இந்த படத்தில் ரியான் கோஸ்லிங், கிறிஸ் எவன்ஸ் மற்றும் அனா டி அர்மாஸ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். தனுஷ் அவிக் சானாக ஒரு சிறிய பாத்திரத்தில் தோன்றுகிறார்.

No posts to display