சென்னையில் 2 கோடிக்கு மேல் மதிப்புள்ள தங்கம், எலக்ட்ரானிக் பொருட்கள் பறிமுதல்; 4 பேர் கைது

0
சென்னையில் 2 கோடிக்கு மேல் மதிப்புள்ள தங்கம், எலக்ட்ரானிக் பொருட்கள் பறிமுதல்; 4 பேர் கைது

2 கோடி மதிப்புள்ள தங்கம் மற்றும் எலக்ட்ரானிக் பொருட்களை பறிமுதல் செய்த சென்னை விமான நிலையத்தில் சுங்கத்துறை அதிகாரிகள், நான்கு பயணிகளை புதன்கிழமை கைது செய்தனர்.

தகவலின் அடிப்படையில், கொழும்பில் இருந்து வந்த இரண்டு பயணிகளை சுங்க அதிகாரிகள் வெளியேறும் இடத்தில் தடுத்து நிறுத்தி அவர்களின் பயணப்பொதிகள் மற்றும் நபர்களை முழுமையாக சோதனையிட்டனர். அவர்களைத் தேடியபோது, ​​அவர்களின் மலக்குடலில் 6 தங்க மூட்டைகள் பேஸ்ட் வடிவில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்தன. பிரித்தெடுக்கப்பட்டபோது, ​​ரூ.1.13 கோடி மதிப்புள்ள 2.58 கிலோ எடையுள்ள இரண்டு தங்கக் கட்டிகள் மீட்கப்பட்டு பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

மற்றொரு சம்பவத்தில், துபாயில் இருந்து வந்த இரண்டு பயணிகளை மடக்கி சோதனையிட்டதில், அவர்களின் மலக்குடலில் நான்கு மூட்டை தங்கம் பேஸ்ட் வடிவில் இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. 69.30 லட்சம் மதிப்புள்ள 1.57 கிலோ எடையுள்ள இரண்டு தங்கக் கட்டிகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. மேலும் சோதனையின் போது ரூ.18.15 லட்சம் மதிப்புள்ள ஐபோன்கள் மற்றும் சிகரெட்டுகள் மீட்கப்பட்டன. இது சுங்கச் சட்டம், 1962-ன் கீழ் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. நான்கு பயணிகளும் கைது செய்யப்பட்டு மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்

No posts to display