அனிருத் ரவிச்சந்தர் ‘ஜவான்’ மியூசிக் பற்றிய கூறிய முக்கிய தகவல் இதோ !!

0
அனிருத் ரவிச்சந்தர் ‘ஜவான்’ மியூசிக் பற்றிய கூறிய முக்கிய தகவல் இதோ !!

தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரையுலகில் தனது வெற்றியைக் குறிக்கும் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இப்போது அட்லீ – ஷாருக்கான் படமான ‘ஜவான்’ மூலம் பாலிவுட்டில் அடியெடுத்து வைக்கிறார். சமீபத்தில் மீடியாக்களுடன் உரையாடிய இசையமைப்பாளர், படத்தில் பணிபுரிவதால் தனது உற்சாகத்தையும் மகிழ்ச்சியையும் பகிர்ந்து கொண்டார்.

தான் ஷாருக்கானின் தீவிர ரசிகன் என்றும், அவர் நடிகருக்கு இசையமைப்பார் என்று நினைக்கவில்லை என்றும் அனிருத் கூறினார். மேலும், பாலிவுட்டில் அறிமுகம் ஆவேன் என்று எதிர்பார்க்கவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். மேலும், தான் மிகவும் உற்சாகமாக இருப்பதாகவும், இந்தி படத்திற்கு இசையமைக்க வாய்ப்பு வழங்கிய அட்லிக்கு நன்றி என்றும் அனிருத் தெரிவித்துள்ளார்.

அனிருத்தின் சமீபத்திய ஆல்பமான “விக்ரம்” இல் கமல்ஹாசன், ஃபஹத் பாசில் மற்றும் விஜய் சேதுபதி ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர். ‘விக்ரம்’ தவிர, அவரது சமீபத்திய ஆல்பங்களில் ‘பீஸ்ட்’ மற்றும் ‘டான்’ ஆகியவை சூப்பர் ஹிட் ஆகும். கோலிவுட்டில் ‘ராக்ஸ்டார்’ என்று பரவலாக அறியப்பட்ட அனிருத். பைப்லைனில் இருக்கும் தனது எதிர்கால திட்டங்களைப் பற்றி திறந்து வைத்தார்.

அதன் மொழியைப் பொருட்படுத்தாமல் ரீல்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பால் ஒட்டுமொத்த இசை எதிர்கொள்ளும் மாற்றம் குறித்தும் இசையமைப்பாளர் பேசினார். டிஜிட்டல் மற்றும் சமூக ஊடக தளங்களால், மொழி தடை உடைக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். அவர் தனது முதல் பாடல் ‘ஏன் திஸ் கொலவெறி?’ நாடு முழுவதும் உயரத்தை எட்டியதாகவும், ‘ஜவான்’ மூலம் பாலிவுட்டில் தனது இசை பார்வையாளர்களை விரிவுபடுத்த முடியும் என்றும் கூறினார்.

No posts to display