உயர்நீதிமன்ற உத்தரவுக்கு அடுத்த நாள் அதிமுக தலைமை அலுவலக சீல் அகற்றப்பட்டது

0
உயர்நீதிமன்ற உத்தரவுக்கு அடுத்த நாள் அதிமுக தலைமை அலுவலக சீல் அகற்றப்பட்டது

இபிஎஸ் மற்றும் ஓபிஎஸ் கோஷ்டியினரிடையே வன்முறை போராட்டத்தை தொடர்ந்து ஜூலை 11ம் தேதி சீல் வைக்கப்பட்ட அதிமுக தலைமை அலுவலகம் வருவாய்த்துறை அதிகாரிகளால் வியாழக்கிழமை திறக்கப்பட்டது. தலைமைச் செயலகத்தின் சாவியை எடப்பாடி கே.பழனிசாமியிடம் ஒப்படைக்க சென்னை உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவிட்ட ஒரு நாள் கழித்து இது நடந்துள்ளது.

சீல் அகற்றப்பட்ட உடனேயே இபிஎஸ் அலுவலக அதிகாரிகளிடம் சாவி ஒப்படைக்கப்பட்டது.அதிமுக கட்சி அலுவலகத்திற்கு வருவாய்த் துறை அதிகாரிகள் தீங்கிழைக்கும் வகையில் பூட்டி சீல் வைத்ததாக ஈபிஎஸ், ஓபிஎஸ் கூறிய நிலையில், ஜூலை 11ஆம் தேதி அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டத்தில் இபிஎஸ், ஓபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் இடையே ஏற்பட்ட கலவரமே இந்தச் செயலுக்கு காரணம் என போலீஸார் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தனர். சந்தித்தல்.

கும்பல்கள் அலுவலகத்தை சேதப்படுத்தத் தொடங்கிய பின்னர் காட்சி மிகவும் வன்முறையாக மாறியதால், போலீசார் அந்த இடத்திற்குள் நுழைந்து CrPC இன் பிரிவு 144 ஐ செயல்படுத்தினர். இதையடுத்து மயிலாப்பூர் தாசில்தார் தலைமையிலான வருவாய் துறை அதிகாரிகள் அதிமுக தலைமை அலுவலகத்துக்கு சீல் வைத்தனர்.

No posts to display