ராக்கெட்ரி: நம்பி எஃபெக்ட் இந்த தேதியில் அமேசான் பிரைம் வெளியீடு தேதி பற்றிய அப்டேட்

0
ராக்கெட்ரி: நம்பி எஃபெக்ட் இந்த தேதியில் அமேசான் பிரைம் வெளியீடு தேதி பற்றிய அப்டேட்

வெற்றிகரமான திரையரங்கு ஓட்டத்திற்குப் பிறகு, நடிகர் மாதவன் நடித்த ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட் ஜூலை 26 ஆம் தேதி அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் திரையிடப்படும் என்று ஸ்ட்ரீமிங் தளம் புதன்கிழமை அறிவித்தது.

டிஜிட்டல் பிரீமியர் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னட மொழிகளில் இருக்கும்.

மாதவன் இயக்கி, நடித்து, இணைத் தயாரித்து, ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட் ஜூலை 11 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியானது. உளவு வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்டு பின்னர் விடுவிக்கப்பட்ட இஸ்ரோவின் முன்னாள் விஞ்ஞானியும், விண்வெளிப் பொறியாளருமான நம்பி நாராயணனாக மாதவன் நடித்தார். .

ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்டில் சிம்ரன், ரவி ராகவேந்திரா, மிஷா கோஷல், ஜெகன், கார்த்திக் குமார் மற்றும் மோகன் ராமன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

1970 முதல் 2014 வரை நம்பியின் பயணத்தை படம் ஆராய்கிறது, மேலும் இது அவரது குறிப்பிடத்தக்க கட்டங்களை உள்ளடக்கியது – பிரின்ஸ்டன் பல்கலைக்கழகத்தில் வாழ்க்கை, திரவ இயந்திரத்தை உருவாக்க 53 இந்திய விஞ்ஞானிகளுடன் பிரான்சுக்கு வருகை, கிரையோஜெனிக்-எரிபொருள் அடிப்படையிலான இயந்திரங்களை உருவாக்குவதற்கான தொழில்நுட்ப பரிமாற்றத்திற்காக ரஷ்யாவில் பணியாற்றினார். , உளவு வழக்கு மற்றும் அவரது வாழ்க்கையின் தற்போதைய நிலை.

ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட் சாம் சிஎஸ் இசையமைக்க, ஸ்ரீஷா ரே ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். இப்படம் ட்ரைகலர் பிலிம்ஸ் மற்றும் வர்கீஸ் மூலன்ஸ் பிக்சர்ஸ் ஆகியவற்றின் கீழ் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது. 27வது எண்டர்டெயின்மென்ட் இதை வழங்குகிறது.

No posts to display