சௌர்யம் சிவா படத்தின் மூலம் டோலிவுட்டில் அறிமுகமாகிறார் சூர்யா

0
சௌர்யம் சிவா படத்தின் மூலம் டோலிவுட்டில் அறிமுகமாகிறார் சூர்யா

தென்னிந்திய முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவரான சூர்யா, தெலுங்கு திரையுலகில் கால் பதிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. நடிகருக்கு தமிழ்நாடு மற்றும் கேரளாவில் பெரும் ரசிகர் பட்டாளம் உள்ளது மற்றும் கடந்த சில ஆண்டுகளாக அவரது திரைப்பட தேர்வுகள் குறித்து பார்வையாளர்களிடமிருந்து நிறைய பாராட்டுகளைப் பெற்று வருகிறது.

நடிகர் தற்போது இயக்குனர் பாலாவுடன் ஒரு படத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறார், விரைவில் சிவா மற்றும் சுதா கொங்கராவுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளார். பாலாவுடன் ‘வணங்கான்’ படத்திற்குப் பிறகு, வெற்றிமாறனுடன் ‘வாடிவாசல்’ படப்பிடிப்பை தொடங்க உள்ள சூர்யா, தற்போது பல திட்டங்களில் பிஸியாக இருக்கிறார்.

தெலுங்கு படங்களில் நடிக்க சூர்யாவுக்கு பல நல்ல வாய்ப்புகள் கிடைத்து வருவதாகவும், இயக்குனர் சௌர்யம் சிவாவுடன் இணைந்து பணியாற்ற நடிகர் சூர்யா ஒப்பந்தம் செய்துள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. அறிக்கைகளின்படி, முன்னதாக, தயாரிப்பாளர் தில் ராஜு மற்றும் போயபதி சீனி நடிகரை சந்தித்தார், மேலும் பல்வேறு காரணங்களால் திட்டம் கைவிடப்பட்டது, இப்போது இயக்குனர் சௌர்யம் சிவா பெரிய திரையில் சூர்யாவை இயக்கும் வாய்ப்பைப் பெற்றுள்ளார். இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும் என கூறப்படுகிறது.

No posts to display