ஆர் பார்த்திபனின் அடுத்த படம் விலங்குகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது

0
ஆர் பார்த்திபனின் அடுத்த படம் விலங்குகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது

சமீபத்தில் ‘இரவின் நிழன்’ என்ற ஒற்றை ஷாட் நான்-லீனியர் படத்தை வழங்கிய இயக்குனர்-நடிகர் ஆர் பார்த்திபன், தனது அடுத்த படத்திற்காக மீண்டும் ஒரு ஆச்சரியமான யோசனையுடன் வருகிறார். அறிக்கைகளின்படி, பார்த்திபன் தனது அடுத்த படத்தில் மனிதர்களை நடிக்க வைக்கவில்லை, ஆனால் விலங்குகளை நடிக்க வைப்பார்! சரி, ஆச்சரியப்பட வேண்டாம், பார்த்திபனின் அடுத்த படம் விலங்குகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்று கூறப்படுகிறது. மேலும், இந்த படத்தில் அனிமேஷன் காட்சிகள் எதுவும் இல்லாமல் பார்த்திபன் படத்தை உருவாக்கப் போவதாகவும் செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.

ஆர் பார்த்திபன் எப்படி விலங்குகளை வைத்து படம் எடுக்கப் போகிறார் என்று ரசிகர்கள் ஏற்கனவே யூகிக்கத் தொடங்கினர், மேலும் திறமையான திரைப்பட தயாரிப்பாளர் படத்தை அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிப்பார் என்று காத்திருக்கிறார்கள்.

படத்தின் படப்பிடிப்பின் போது விலங்குகளுக்கு தேவையற்ற வலி அல்லது துன்பம் ஏற்படுவதைத் தடுப்பதில் ஆர்வமுள்ள ஆர் பார்த்திபனுக்கு விலங்குகள் பற்றிய படம் சவாலான ஒன்றாக இருக்கும். மேலும், எந்தவொரு வன்முறையும் இயக்குனர்-நடிகரை சிக்கலில் கொண்டு செல்லக்கூடும்.

இதற்கிடையில், ‘இரவின் நிழல்’ பாக்ஸ் ஆபிஸில் வழக்கமான அடிவருடிகளுடன் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறது, மேலும் குறிப்பிடத்தக்க படம் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியாக மாறுகிறது.

No posts to display