கோப்ரா: விக்ரம் நடித்த படத்தின் ரிலீஸ் தேதி தள்ளிப்போகுதா !!! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

0
கோப்ரா: விக்ரம் நடித்த படத்தின் ரிலீஸ் தேதி தள்ளிப்போகுதா !!! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

சியான் விக்ரம் நடித்துள்ள கோப்ரா இந்த ஆகஸ்ட் 11 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது, ஆனால் சமீபத்தில் திரைப்படம் அதன் வெளியீட்டு தேதியை ஒத்திவைத்துள்ளது. அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு காத்திருக்கும் நிலையில், அதற்கு பதிலாக ஆகஸ்ட் 31, 2022 அன்று படம் வெளியாகும் என்று தெரிகிறது.

டிமான்டி காலனி, இமைக்கா நொடிகள் புகழ் அஜய் ஞானமுத்து இயக்கிய த்ரில்லர் கோப்ராவுக்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் 7 ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோ தயாரித்துள்ளது. இப்படத்தில் விக்ரம் கணித மேதையாக முரட்டுத்தனமாக நடிக்கிறார், நடிகர்கள் ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி, இர்பான் பதான் (முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்), மியா ஜார்ஜ் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display