மெயின் ஹீரோயினாக நடிக்கும் தமன்னாவின் அடுத்த படத்தின் First Look இதோ

0
மெயின் ஹீரோயினாக நடிக்கும்  தமன்னாவின் அடுத்த படத்தின் First Look இதோ

ஸ்டார் ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் ஜங்கிலி பிக்சர்ஸ் இணைந்து இயக்குனர் மதுர் பண்டார்கரின் தமன்னா பாட்டியா நடித்த ‘பாப்லி பவுன்சர்’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கை கைவிட்டு வெளியீட்டு தேதியை அறிவித்தது.

ஸ்டார் ஸ்டுடியோஸ் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில், ‘பாகுபலி: தி பிகினிங்’ நடிகரின் இரண்டு போஸ்டர்களைப் பகிர்ந்துள்ளது, அதற்கு அவர்கள், “ஓயே பவாலே, சுனா கியா? ஆ கயா ஹை பாப்லி பவுன்சர் கா டைம்! திலோன் கோ யே ஜோடேகி, யா குப் ஹடியான் தோடேகி ? படா சலேகா ஜல்ட் ஹாய்! இதோ அபாரமான @tamannaahspeaks நடித்த #BabliBouncer இன் ஃபர்ஸ்ட் லுக்

போஸ்டரில், பாப்லி பவுன்சராக தமன்னா காணப்படுகிறார்! முதல் போஸ்டரில், ‘எண்டர்டெயின்மென்ட்’ நடிகர் ஒரு டெனிம் ஜாக்கெட்டை அணிந்திருந்தார், அதை அவர் கருப்பு நிற ஜெகிங்ஸுடன் இணைத்தார். மற்றும் பாடிபில்டர் போஸ் தாக்கியது.

‘பாப்லி பவுன்சர்’ இந்தி, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் 23 செப்டம்பர் 2022 அன்று வெளியிடப்பட உள்ளது! ‘பாப்லி பவுன்சர்’, வட இந்தியாவின் உண்மையான ‘பவுன்சர் டவுனில்’ அமைக்கப்பட்ட நகைச்சுவைத் தொனியுடன் வரும் வயதுக்கு வரும் ஃபீல்-குட் கதையாகக் கூறப்படுகிறது – அசோலா ஃபதேபூர் தமன்னா பாட்டியாவை இதுவரை கண்டிராத அவதாரத்தில் பார்க்கிறார். , பாப்லி பவுன்சராக.

ஸ்டார் ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் ஜங்கிலீ பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில், மதுர் பண்டார்கர் இயக்கிய பாப்லி பவுன்சர் திரைப்படத்தில் தமன்னா பாட்டியா நடித்துள்ளார், இவர்களுடன் சவுரப் சுக்லா, அபிஷேக் பஜாஜ் மற்றும் சாஹில் வைத் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display