எதற்கும் துணிந்தவன்’ ஆக்டர் வினய் ராய் டு பிலே வில்லன் இந் மம்மூட்டி – பி உன்னிகிருஷ்ணன்’ஸ் திரில்லர்

0
எதற்கும் துணிந்தவன்’ ஆக்டர் வினய் ராய் டு பிலே வில்லன் இந் மம்மூட்டி – பி உன்னிகிருஷ்ணன்’ஸ் திரில்லர்

மோலிவுட் ஜாம்பவான் மம்முட்டி, டைரக்டர் பி உன்னிகிருஷ்ணனுடன் இணைந்து த்ரில்லர் படமாக உருவாகி வரும் பெயரிடப்படாத படத்திற்கு இணைகிறார். தற்போது, ​​சமீபத்திய தகவல்களின்படி, பி உன்னிகிருஷ்ணன் இயக்கும் படத்தில் தமிழ் நடிகர் வினய் ராய் வில்லனாக நடிக்கிறார்.

தயாரிப்பாளர்கள் இந்த விஷயத்தை இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தவில்லை என்றாலும், அறிக்கைகளின்படி, மம்முட்டி – பி உன்னிகிருஷ்ணன் திட்டத்தில் வில்லனாக நடிக்க வினய் ராய் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார். இந்த படத்தில் நடிகைகள் சினேகா, ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, அமலா பால் ஆகியோர் முக்கிய நாயகிகளாக நடிக்க இருப்பதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

உதய் கிருஷ்ணா திரைக்கதை எழுதும் பி உன்னிகிருஷ்ணன் படத்தில் மம்முட்டி போலீஸ் கேரக்டரில் நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது. மம்முட்டி சமீபத்தில் பி உன்னிகிருஷ்ணனின் த்ரில்லர் படப்பிடிப்பில் சேர்ந்தார் மற்றும் எர்ணாகுளம் மற்றும் வண்டிப்பெரியார் உள்ளிட்ட முக்கிய படப்பிடிப்பு இடங்கள் உள்ளன. இப்படம் பெரிய அளவில் எடுக்கப்படும் என்றும், ஷைன் டாம் சாக்கோ, திலீஷ் போத்தன், சித்திக் மற்றும் ஜினு ஆபிரகாம் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர் என்றும் கூறப்படுகிறது.

இதற்கிடையில், நடிகர் வினய் ராய் ஒரு சில பிரபலமான தமிழ் படங்களில் தோன்றினார், மேலும் பி உன்னிகிருஷ்ணனின் இயக்குனரின் படம் மூலம், அவர் மலையாளத்தில் தனது முதல் நடிப்பை உருவாக்கவுள்ளார். இவர் தமிழில் ‘உன்னாலே உன்னாலே’, ‘ஜெயம்கொண்டான்’, ‘எந்தரும் புன்னகை’, ‘அரண்மனை’, ‘டாக்டர்’, மற்றும் இயக்குநர் பாண்டிராஜ் இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்த ‘எதற்கும் துணிந்தவன்’ ஆகிய படங்களில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.

மறுபுறம், மம்முட்டிக்கு ‘ரோர்சாச்’ என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது, இது ‘கெட்டியோலானு என்டே மலாகா’ புகழ் நிசாம் பஷீர் இயக்கியது மற்றும் ‘அட்வென்ச்சர்ஸ் ஆஃப் ஓமனக்குட்டன்’ மற்றும் ‘இப்லிஸ்’ படங்களுக்கு மிகவும் பிரபலமான சமீர் அப்துல் எழுதிய கதை.

No posts to display