அதிமுக தலைமையகத்திற்கு வெளியே வன்முறையில் ஈடுபட்ட ஓபிஎஸ், ஈபிஎஸ் ஆதரவாளர்களுக்கு சம்மன்

0
அதிமுக தலைமையகத்திற்கு வெளியே வன்முறையில் ஈடுபட்ட ஓபிஎஸ், ஈபிஎஸ் ஆதரவாளர்களுக்கு சம்மன்

ஜூலை 11 ஆம் தேதி அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தில் நடந்த வன்முறை தொடர்பாக, வீடியோக்கள் மற்றும் சிசிடிவி கேமரா காட்சிகளை ஆய்வு செய்த பின்னர், ராயப்பேட்டை போலீசார் மாநிலம் முழுவதும் பல நபர்களுக்கு சம்மன் அனுப்பியுள்ளனர். முன்னாள் முதல்வர் ஓ.பன்னீர்செல்வத்தின் ஆதரவாளர்கள் மற்றும் எடப்பாடி கே.பழனிசாமியின் ஆதரவாளர்கள் என நம்பப்படும் மதுரை மற்றும் தேனியைச் சேர்ந்த குறைந்தது 15 பேருக்கு சம்மன் அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக காவல்துறை வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

ஜூலை 11ஆம் தேதி அதிமுக தலைமை அலுவலகத்துக்கு வெளியே ஏற்பட்ட கலவரத்தில் 2 போலீஸார் உள்பட 47 பேர் காயமடைந்தனர். பன்னீர்செல்வம் ஆதரவாளர்கள் கட்சித் தலைமை அலுவலகத்தின் பூட்டிய கதவை உடைத்துத் திறந்து தங்கள் தலைவரின் நுழைவுக்காக வழிவகை செய்தனர்.

சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த போலீசார் லேசான தடியடி நடத்தி நிலைமையை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்தனர். வன்முறை தொடர்பாக ராயப்பேட்டை போலீசார் 14 பேரை கைது செய்து, 147 (கலவரம்), 324 (அபாயகரமான ஆயுதங்களால் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்துதல்), 353 (பொது ஊழியரை பணியில் இருந்து தடுக்கும் குற்றப் படை) உள்ளிட்ட பிரிவுகளின் கீழ் அவர்களுக்கு ஆதரவளித்துள்ளனர். மற்றவைகள்.

பொதுக்குழு கூட்டம் நடைபெற்று வரும் நிலையில், கட்சி அலுவலகத்தை சமூக விரோதிகள் முற்றுகையிட திட்டமிட்டுள்ளதாக, அக்கட்சியின் தலைமையகத்துக்கு பாதுகாப்புக் கோரி முன்னாள் அமைச்சர் டி.ஜெயக்குமார் புகார் அளித்தும், கண்டுகொள்ளாமல் போலீஸார் சிக்கினர்.

No posts to display