‘சியான் 61’ படத்தில் கதாநாயகியாக ராஷ்மிகா மந்தனா நடிக்கிறார்.

0
‘சியான் 61’ படத்தில் கதாநாயகியாக ராஷ்மிகா மந்தனா நடிக்கிறார்.

சியான் விக்ரம் இயக்குனர் பா ரஞ்சித்துடன் தனது அடுத்த படத்தை அறிவித்துள்ளார், மேலும் ‘சியான் 61’ என்ற தலைப்பு ஜூலை 16 அன்று பூஜையுடன் தொடங்கியது. சமீபத்திய அறிக்கை ‘சியான் 61’ இல் ராஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிப்பார் என்று தெரிவிக்கிறது. ‘சியான் 61’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் விக்ரம் படத்திற்காக ஒரு புதிய ஜோடியைக் கவனித்து வருகின்றனர், மேலும் ராஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக பரிசீலித்து வருகிறார். பிஸியான நடிகை இந்த பாத்திரத்திற்கு பச்சை சமிக்ஞை செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் அவர் புள்ளியிடப்பட்ட கோடுகளில் கையெழுத்திட்டவுடன் நடிகையின் பங்கேற்பு அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படும்.

ராஷ்மிகா மந்தனா தனது பெரிய திரை நிகழ்ச்சிகளால் பார்வையாளர்களின் இதயங்களை வென்று வருகிறார், மேலும் அவர் அடுத்ததாக மொழிகளில் ஒரு சுவாரஸ்யமான வரிசையைக் கொண்டுள்ளார். அழகான நடிகை தமிழில் கார்த்திக்கு ஜோடியாக ‘சுல்தான்’ படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார், மேலும் அவர் வரவிருக்கும் ‘வரிசு’ படத்தில் விஜய்க்கு ஜோடியாக கதாநாயகியாக நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளார்.

‘சியான் 61’ படத்தின் முக்கிய ஷெட்யூல் இன்னும் சில நாட்களில் தொடங்கும், மேலும் விக்ரம் படத்தில் ஒரு கிராமிய தோற்றத்தில் நடிக்கிறார். 19 ஆம் நூற்றாண்டில் எடுக்கப்பட்ட ஒரு உயர்-அதிரடி நாடகம் என்று கூறப்படும் இத்திரைப்படம் KGF களங்கள் மற்றும் KGF இல் பணிபுரிந்தவர்கள் பற்றியது. முஹூர்த்த பூஜையில் ஆர்யாவும் சிவகுமாரும் முக்கிய வேடங்களில் நடிப்பார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்கவுள்ள இப்படத்தை 3டியில் எடுக்க திட்டமிட்டுள்ளனர்.

No posts to display