கள்ளக்குறிச்சி விளைவு: மாவட்ட ஆட்சியர், எஸ்பி இடமாற்றம்

0
கள்ளக்குறிச்சி விளைவு: மாவட்ட ஆட்சியர், எஸ்பி இடமாற்றம்

கள்ளக்குறிச்சியில் 12-ம் வகுப்பு மாணவி உயிரிழந்து, பள்ளி மற்றும் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் நடத்தப்பட்ட தாக்குதலைத் தொடர்ந்து கொதிநிலையில் உள்ளதால், மாவட்ட ஆட்சியர் பி.என்.ஸ்ரீதர், ஐ.ஏ.எஸ்., இடமாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

ஸ்ரீதருக்குப் பதிலாக, வேளாண் துறை கூடுதல் இயக்குநர் ஸ்ரவன் குமார் ஜாதவத் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். ஸ்ரீதர் இப்போது சென்னை – கன்னியாகுமரி தொழில்துறை வழித்தடத்தின் திட்ட இயக்குநராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். மேலும், மாவட்டக் காவல் கண்காணிப்பாளராக செல்வகுமாருக்குப் பதிலாக பி.பகலவன் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை, போராட்டக்காரர்கள் தனியார் பள்ளிக்குள் நுழைந்து உடைமைகளை சேதப்படுத்தினர் மற்றும் விடுதியில் இறந்து கிடந்ததை அடுத்து பள்ளி பேருந்துகளை எரித்தனர்.

இதற்கிடையில், ஜூலை 17 அன்று கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டம் கணியமூரில் நடந்த கலவரம், தீவைப்பு மற்றும் தொடர்புடைய சம்பவங்கள் குறித்து ஆழமாக விசாரிக்க சிறப்பு புலனாய்வுக் குழுவை (எஸ்ஐடி) அமைத்துள்ளதாக தமிழக காவல்துறை இயக்குநர் (டிஜிபி) சி சைலேந்திர பாபு செவ்வாய்க்கிழமை அறிவித்தார்.

No posts to display