மதுரையில் சிம்புவுக்கு 1000 அடி பேனர்

0
மதுரையில் சிம்புவுக்கு 1000 அடி பேனர்

மதுரையில் உள்ள சிலம்பரசன் டி.ஆர் ரசிகர்கள் மகா படத்தின் வெளியீட்டை முன்னிட்டு 1000 அடி நீள பேனரைக் கூட்டியுள்ளனர், அதில் நடிகர் நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோ ரோலில் நடிக்கிறார். ஒரு தமிழ் நடிகரின் மிக நீளமான பேனர் இது என்று ரசிகர்கள் கூறுகின்றனர்.

ஹன்சிகா டைட்டில் ரோலில் நடித்துள்ள மஹா, ஜூலை 22 ஆம் தேதி திரைக்கு வர உள்ளது. யுஆர் ஜமீல் இயக்கிய இப்படம், தன் மகளுடன் இருக்க எந்த சவாலையும் எதிர்கொள்ளத் தயாராக இருக்கும் ஒரு தாயைச் சுற்றி வருகிறது. இப்படத்தில் ஹன்சிகாவின் கணவராக சிம்பு நடிக்கிறார். ஸ்ரீகாந்தும் போலீஸ் வேடத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

கடைசியாக மாநாடு படத்தில் நடித்த சிம்பு, அடுத்ததாக செப்டம்பர் 15-ம் தேதி ரிலீஸுக்கு தயாராக உள்ளது. நடிகர் பாத்து தல டிசம்பர் 14-ம் தேதி திரைக்கு வர உள்ளது.

No posts to display