வெற்றிமாறன் இயக்கும் புதிய படத்தில் நடிக்கும் டாப் ஹீரோவின் மகன் !! வைரலாகும் புகைப்படம்

0
வெற்றிமாறன்  இயக்கும் புதிய படத்தில் நடிக்கும் டாப் ஹீரோவின் மகன்  !! வைரலாகும் புகைப்படம்

நாட்டின் மிகவும் பிரபலமான திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான வெற்றிமாறன் தற்போது தனது புதிய படமான ‘விடுதலை’ படத்தில் சூரி மற்றும் பவானி ஸ்ரீ ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்து வருகிறார், மேலும் விஜய் சேதுபதி “வாத்தியார்” என்ற சக்திவாய்ந்த கேரக்டரில் நடிக்கிறார். ஜெயமோகனின் ‘துணைவன்’ நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்டு எல்ரெட் குமார் இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்கிறார்.

விடுதலை’ படத்தின் படப்பிடிப்பு திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் உள்ள சத்தியமங்கலம், செங்கல்பட்டு, சிறுமலை உள்ளிட்ட பல்வேறு இடங்களில் நடந்தது. மேலும் ஒரு ஷெட்யூல் விரைவில் நடைபெற உள்ளதாகவும், அதன் பிறகு முடிவடையும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

இதற்கிடையில் நடிகர்களில் ஒரு புதிய சேர்க்கை உள்ளது, அது வேறு யாருமல்ல விஜய் சேதுபதியின் மகன் சூர்யா விஜய் சேதுபதி. அறிக்கைகளின்படி, அந்த இளம்பெண் பழங்குடியின சிறுவனாக நடிக்கிறார் மற்றும் அவரது நடிப்பால் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரை கவர்ந்தார். சூர்யா ஏற்கனவே ‘நானும் ரவுடிதான்’ மற்றும் ‘சிந்துபாத்’ ஆகிய இரண்டு படங்களிலும் தனது அப்பா நாயகனாக நடித்துள்ளார். இப்படத்தில் கௌதம் வாசுதேவ் மேனனும் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளார், மேலும் இந்த ஆண்டு இறுதியில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display