தேசிய அளவிலான நீச்சல் பந்தையத்தில் தங்கப் பதக்கம் வென்ற வேதாந்த் மாதவன்!

0
தேசிய அளவிலான நீச்சல்  பந்தையத்தில்  தங்கப் பதக்கம் வென்ற வேதாந்த் மாதவன்!

எப்போதும் வசீகரமான நடிகர் மாதவன் சமீபத்தில் தனது இயக்குனராக அறிமுகமான ராக்கெட்ரி: நம்பி எஃபெக்டில் காணப்பட்டார். அவரது படம் பாராட்டுகளையும் பாராட்டுகளையும் பெற்று வரும் நிலையில், அவரது மகன் வேதாந்த் பதக்கம் வெல்லும் ஆர்வத்தில் இருக்கிறார். வேகமான நீச்சல் வீரர் வேதாந்த் மாதவன் ஏற்கனவே இந்தியாவுக்காக பல பதக்கங்களை வென்றுள்ளார்.

16 வயதான அவர் மார்ச் 2021 இல் லாட்வியா ஓபனில் வெண்கலப் பதக்கம் வென்றார், ஜூனியர் தேசிய நீர்வாழ் சாம்பியன்ஷிப் 2021 இல் ஏழு பதக்கங்களை வென்றார் மற்றும் ஏப்ரல் 2022 இல் கோபன்ஹேகனில் நடந்த டேனிஷ் ஓபனில் வெள்ளி மற்றும் தங்கப் பதக்கங்களைப் பெற்றார். இப்போது, ​​சமீபத்தியது 1500 மீட்டர் ஃப்ரீஸ்டைல் ​​நீச்சலுக்கான தேசிய ஜூனியர் சாதனையை வேதாந்த் மீண்டும் எழுதியுள்ளார்.

ஜூனியர் நேஷனல் அக்வாடிக் சாம்பியன்ஷிப் 2022ல் வேதாந்த் 16:01.73 வினாடிகளை கடந்து, தனது மாநிலத் தோழர் அத்வைத் பேஜின் 2017 சாதனையான 16:06.43 வினாடிகளை அழித்து, தங்கப் பதக்கத்தைப் பெற்றார். நிகழ்வின் வீடியோ கிளிப்பைப் பகிர்ந்து கொண்ட பெருமைக்குரிய தந்தை மாதவன், “ஒருபோதும் சொல்லாதே. 1500 மீட்டர் ஃப்ரீஸ்டைலில் தேசிய ஜூனியர் சாதனை முறியடிக்கப்பட்டது.

No posts to display