போரை முடிவுக்கு கொண்டுவர ரஷ்யா விரும்பவில்லை: ஜெலென்ஸ்கி

0
போரை முடிவுக்கு கொண்டுவர ரஷ்யா விரும்பவில்லை: ஜெலென்ஸ்கி

உக்ரைன் ஜனாதிபதி வோலோடிமிர் ஜெலென்ஸ்கி ஞாயிற்றுக்கிழமை, ரஷ்யா ஒரு போரைத் தொடங்கியது, அதை முடிவுக்குக் கொண்டுவர விரும்பவில்லை, அதேசமயம் உக்ரைன் தனது சொந்த நிலத்தைப் பாதுகாத்து அமைதிக்காகப் போராடுகிறது.

உக்ரைன் அதிபர் ஜெலென்ஸ்கி, உக்ரைன் படைகளின் பல புகைப்படங்களை வெளியிட்டு, “இது உக்ரைனில் ரஷ்யா தொடங்கிய போர், ரஷ்யா தொடர்கிறது, ரஷ்யா முடிவுக்கு வர விரும்பவில்லை. உக்ரைன் தனது சொந்த நிலத்தையும், இறையாண்மையையும், அதன் பிரதேசத்தையும் பாதுகாக்கிறது. உக்ரைன் அமைதிக்காக போராடுகிறது.”

இது 21 ஆம் நூற்றாண்டின் கொடூரமான முரண்பாடு என்றும், உக்ரைனியர்களுக்கு இது ஒரு உண்மை என்றும் அவர் கூறினார், உக்ரின்ஃபார்ம் தெரிவித்துள்ளது.

பிப்ரவரி 24 அன்று ரஷ்யா உக்ரைன் மீது முழு அளவிலான ஆக்கிரமிப்பைத் தொடங்கியது. அதன் பின்னர் ரஷ்யா உக்ரேனிய நகரங்கள் மற்றும் கிராமங்களில் ஷெல் மற்றும் குண்டுவீச்சுகளை நடத்தி வருகிறது.

No posts to display